MSAADA: Nimeibiwa na CDRB Bank!!

MSAADA: Nimeibiwa na CDRB Bank!!

GAMBLER

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2009
Posts
303
Reaction score
12
Wana JF habari zenu.
Ngoja nikupenii hii habari, Juzi tarehe 19 jumamosi usiku nilienda CRDB ya Holland house ku deposit laki 3 kwenye Atm, nimewahi kutumia hii huduma siku za nyuma
na sikupatwa na hili tatizo, Sasa wakati nadeposit pesa ilichukuliwa, na ikanipa risiti
iloandikwa : cash not taken and retracted. nikacheki balance nikaona haiko, jumatatu jana nikaenda kucheki nikakuta haiko, nikaenda customer service, wakaniambia baadae
itaingia kwenye account yangu, jana usiku nimecheki haiko, sasa hivi mchana
natoka huko sijaikuta, customer service wananiambia itingia, lakini sioni dalili yoyote
kama nitaipata pesa yangu, sasa wana jf nimekuja kwenu mnipe ushauri
wa kufanya ili nipate haki yangu.......
 
Acha presha itaingia tu. Ila wanatakiwa wakulipe gharama ya kusubiri hiyo fedha maana mama Koku anweza akadhani wewe ni msanii kumbe siyo. Lakini pole sana kwa usumbufu
 
Nenda kamuone meneja wa hiyo benki. Kwani ulipowaeleza hao customer service wamekuambia tatizo ni nini hadi pesa haijaingia???
 
Wana JF habari zenu.
Ngoja nikupenii hii habari, Juzi tarehe 19 jumamosi usiku nilienda CRDB ya Holland house ku deposit laki 3 kwenye Atm, nimewahi kutumia hii huduma siku za nyuma
na sikupatwa na hili tatizo, Sasa wakati nadeposit pesa ilichukuliwa, na ikanipa risiti
iloandikwa : cash not taken and retracted. nikacheki balance nikaona haiko, jumatatu jana nikaenda kucheki nikakuta haiko, nikaenda customer service, wakaniambia baadae
itaingia kwenye account yangu, jana usiku nimecheki haiko, sasa hivi mchana
natoka huko sijaikuta, customer service wananiambia itingia, lakini sioni dalili yoyote
kama nitaipata pesa yangu, sasa wana jf nimekuja kwenu mnipe ushauri
wa kufanya ili nipate haki yangu.......

Hujaibiwa vuta subira!
 
Utazipata mkuu. Inachikuaga hadi wiki mbili wala usikonde ni kawaida sana kwa banki za bongo.

Ilinitokea nikiwa chuoni mbona nilikoma na ndio boom from loanboard niliokuwa nalitegemea. Usiache kuwasumbua hao jamaa unless huna shida nazo kwa sasa.
 
pole mkuu ndio mfumo wa benki zetu wanadai ni digital wakati ni anolog ucjali azijaibiwa
 
Utazipata mkuu. Inachikuaga hadi wiki mbili wala usikonde ni kawaida sana kwa banki za bongo.

Ilinitokea nikiwa chuoni mbona nilikoma na ndio boom from loanboard niliokuwa nalitegemea. Usiache kuwasumbua hao jamaa unless huna shida nazo kwa sasa.
Inabidi akomae nao, bila kuwasumbua zinaweza kupotea moja kwa moja...
 
Katika benki nisizozipenda hapa TZ ni CRDB walichonitenda sina hamu nao kabisa nilikuwa na Visa card yangu ya nje nikaenda kuchukua pesa kadi ikanaswa kwenda kesho yake majibu niliyopewa na hao Customer Care wa Azikiwe branch nilipandwa na BP pale pale ikabidi niombe msaada wa mtu kunisaidia nikawaambia nataka nimuone Meneja nae akanijibu kuwa Visa Card ya nje ya nchi ikinasa inakuwa destroyed imagine vijidola vyangu vyote vya kurudia huko viko humo ndani acha bana ilinibidi nikope pesa maana sikuwa na cash ya kuishi mpaka Christmas iishe sina hamu nao bana. Ila kama wanakwambia wataweka ila imekula kwako ulizihitaji siku mbili hizi
 
Tatizo letu hatujui haki zetu na hilo ni tatizo kuanzia kwenye ngazi ya chini ya kijamii mpaka kwa watu wenye uelewa kama wa hapa JF, bank kama hii unaishitaki japokuwa mahakama zetu zimeoza pia lakini italeta mwamko flani, sisi watz tuache kulalama sasa tuchukue hatua!!
 
vuta subra kaka, lakini usichoke kufuatilia, ingekuwa NMB kaka ningekuambia hiyo imekkula kwako lakini kwa kweli CRDB wanajitahidi kwa service nzuri na co wezi
 
Utazipata mkuu. Inachikuaga hadi wiki mbili wala usikonde ni kawaida sana kwa banki za bongo....

Two weeks?

Gambler, waambie wakuandikie kwa maandishi kwamba pesa hiyo itaingia maana kama isipoingia, wanaweza kukugeuka kwamba pesa hukuweka maana hata risiti uliyonayo inaonyesha ''cash was not taken''!

Jiunge na Internet Banking, transfer ya pesa ni faster mno
 
Ndio maana wazee huwambi kitu kuhusu technologia, hata akute umati wa wa2 atapanga foleni hadi hela yake amkabidhi cashier!!!

Huwasawisi hata kulipia bili ya maji kwa mpesa!!! Lazima akapate risiti yake dawasco

Pole kaka ndio tech iyo!
 
Gambler ... haujapitia pale Las Vegas kweli ukazitumbukiza kwenye mashine ...hebu vuta kumbukumbu
 
Utazipata mkuu. Inachikuaga hadi wiki mbili wala usikonde ni kawaida sana kwa banki za bongo.

Ilinitokea nikiwa chuoni mbona nilikoma na ndio boom from loanboard niliokuwa nalitegemea. Usiache kuwasumbua hao jamaa unless huna shida nazo kwa sasa.

Kwa nini ichukue wiki mbili? Mimi nimefanya kazi na ATMs katika bank moja hapa dar, normally inaonekana the nxt day right after reconciliation, mkuu fatilia unaweza kupoteza haki yako.

Mimi nimewahi kununua kitu online via crdb visa card kama mara mbili au tatu transaction ilirejeshwa, hadi Leo zaidi ya mwaka PESA HAZIJARUDISHWA KWENYE ACCOUNT, kila tukiuliza tunaambiwa wanachunguza, thats CRDB!
 
bank za tanzania hazipo kwa ajili ya walalahoi,zipo kwa ajili ya wizi tuu wa pesa za serikali na wananchi!
 
Back
Top Bottom