Msaada ndugu zangu,


Justine_Dannie

Justine_Dannie

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2014
Messages
1,810
Likes
1,223
Points
280
Justine_Dannie

Justine_Dannie

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2014
1,810 1,223 280
Habari zenu nyote!
Nipo dar naenda kaskazini mwa nchi,
Sasa naomba kujuzwa gari gani (bus) nzuri niitumie kwa kesho maana naelekea moshi Kilimanjaro,?
Naombeni msaada huo maana Mimi ni mgeni huko.
Asanteni na Mungu awalinde.
 
Mr.Junior

Mr.Junior

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2013
Messages
9,198
Likes
4,850
Points
280
Mr.Junior

Mr.Junior

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2013
9,198 4,850 280
Habari zenu nyote!
Nipo dar naenda kaskazini mwa nchi,
Sasa naomba kujuzwa gari gani (bus) nzuri niitumie kwa kesho maana naelekea moshi Kilimanjaro,?
Naombeni msaada huo maana Mimi ni mgeni huko.
Asanteni na Mungu awalinde.
Panda juu kabisa kule ya hili jukwa kuna thread maalum itajibu maswali yako.
 
chiefnyumbanitu

chiefnyumbanitu

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
916
Likes
415
Points
80
Age
41
chiefnyumbanitu

chiefnyumbanitu

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
916 415 80
Kaka mm sio mzoefu lkn subiri wasamalia wema watakuja kukujuza na mungu akubariki ktk safari yako amina
 

Forum statistics

Threads 1,275,059
Members 490,894
Posts 30,531,755