ANKO JEI
JF-Expert Member
- Jul 21, 2018
- 1,319
- 2,503
Habari wakuu natafuta masta room maeneo ya kimara (bucha-rombo),sinza,survey na mikocheni
Vigezo
Kiwe cha njee yani sio ndani ya nyumba
Maji yawepo
Mbali na msikiti,kanisa au bar
Wapangaji wachache
BAJETI
150k kushuka....
NB:bei inaweza ongezeka kulingana na ubora wa chumba na sehemu.
Vigezo
Kiwe cha njee yani sio ndani ya nyumba
Maji yawepo
Mbali na msikiti,kanisa au bar
Wapangaji wachache
BAJETI
150k kushuka....
NB:bei inaweza ongezeka kulingana na ubora wa chumba na sehemu.