Msaada: Nashindwa kuunganisha huduma ya Wi-Fi

Msaada: Nashindwa kuunganisha huduma ya Wi-Fi

moi wa kitaa

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2015
Posts
1,016
Reaction score
1,016
Nipo Morogoro msamvu stend jirani kuna ghorofa la Morena Hotel!

Hii hotel ina huduma ya Wifi bure kabsa na password zake lakini simu yangu kila niki search ili ni connect haitaki simu yangu ni Samsung A6+ msaada wajameni
 
Nipo Morogoro msamvu stend jirani kuna ghorofa la Morena Hotel!

Hii hotel ina huduma ya Wifi bure kabsa na password zake lakini simu yangu kila niki search ili ni connect haitaki simu yangu ni Samsung A6+ msaada wajameni
Kama iyo wifi ipo free utawasha upande wa wifi na utapata net,ila kama watakuwa wameweka Password itakuwa ngumu kupata asses ya net
 
Back
Top Bottom