Msaada: Naombeni list ya shule 100 bora ufaulu O Level

katakunsina

Member
Jun 6, 2020
12
45
Habari wadau,

Naomba kujua ufaulu wa o level mwaka jana ulikuwaje. Shule za serikali zili perform vipi, pia naomba list ya shule 100 bora Tanzania nzima.
 

Kasomi

JF-Expert Member
Sep 3, 2014
9,897
2,000
Dah ila umeamua kututesa sasa si ungeingia mtandaoni ukaziomba.

Mbona Watu mnapenda kutesana hivyo?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom