Msaada, namna ya ku'upload' picha...!

Museven

JF-Expert Member
Aug 22, 2011
489
174
Nina tatizo la kushindwa ku upload picha ninapopost taarifa jamvini. Natumia simu kupata huduma ya internet. Naomba mwenye ujuzi wa jambo hili anisaidie tafadhari.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

0 Reactions
Reply
Top Bottom