Msaada: Namna ya kumtoa msichana bikra

Umejuaje ana bikra, mwaka huu wengi tutadanganyika, huyo anakuibia kaweka ndimu, ndiyo maana unahisi ana bikra, wasichana wa siku hizi huwa wanakamulia ndimu.
 
Mpe mda awe tayari kwa tendo!!muondoe hofu!!kuanzia miaka 23 kuendelea bikira zao ni ngumu!! Vuta pumzi utaitoa! Ukilazimisha!unakuwa na dhambi ya kubaka!!! Chagua moja

Ahsante mkuu umenifanya nisogeze siku ”dhambi ya kubaka”
 
Mkapime kwanza VVU ili muwe salama kitu kikitinga ndani. .
 
Mwambie bro ako akusaidie km huna rafk ako wa karibu ila usiwe mbali na eneo la tukio!
 
Mi nipo tayari kukusaidia mkuu wala usipate shida saaaaana, we nikabidhi nikanae siku 2 au 3. Hakika nakuahidi hutomsikia akilalamika wala kukupa usumbufu wa aina yote. Utafaidi sana penzi kwa huyo msichana wako, maana hata wewe pia hutahangaika kuingza hiyo dushelele yako.
 

msaada wako ni mzuri lakini hii kitu haina ku'share' na mtu mwingine. Am all alone!
 
Kwenye shimo weka panadol au diclopar ili asisikie maumivu
 
Mmmmh!! Subirianeni hadi ndoa njia itakuwa imelainika.
 
mm na yy tupo tayari kabisa wala hakuna swala la kulazimishana

Wala hayuko tayari huyo anaogopa mama yake asimkute..

Au mwenye geto asirudi awakute bado lol.



Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Kwenye shimo weka panadol au diclopar ili asisikie maumivu
amu hapa umeua lol.. Kudadekiiii

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Last edited by a moderator:

mmh! Je yako iltolewa kwa staili hiyo?
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…