Msaada: Namna ya kumtoa msichana bikra

Huyo fix tu mpige kwa tasker 2 bariiiiiiiiid halafu mgonge wala hatalalamika kushtuka asubuhi kidude kishatolewa zamaaaaaaaaaaaaaaaani,unajilia tu kwa kwenda mbele.
 
kama mm nilwah kupata kamoja kalikua kapya hvyohvyo but nilpo kuja kukaotea mpaka kalipata
:mimba:
 
Mpaka najuta kumpata bikra manake ishakuwa shughuli!
ukitaka kumua nyani usimtazame usoni.......bikra ikitolewa lazima maumivu yawepo hakuna haja ya kubembeleza sana kaukatili kidogo kanahitajika
 
Dah unabahatika kupata bikra!! Ni bidhaa adimu siku hizi!!
 
Duh, we kweli noma ... wakikusikia humu, hawakupi nyingine kama zipo ..
 
Kama kweli ni mara ya kwanza kugegedwa, basi muandae vya kutosha mpaka ajisahau.Halafu mtafutie staili nzui ambayo itakufanya wewe usipate shida kugegeda.Baada ya hapo ingia bila kuhisi roho ya huruma.Hapo jiandae kuwa na redio ya sauti maana lazima apige kelele.Usilazimishe kuendelea tena maana utakuwa unampa maumivu makali.Kuna wanawake wegine wana maumbile makavu, hivyo kama unamuandaa halafu huoni dalili yoyote ya maji maji, basi jaribu kutumia mafuta ulioshauriwa na wengine.
 
Reactions: 30P
mmefunga ndoa au ndo hivyo unasema mko wachumba! hustahili ushauri wowote. kama mnafanya zinaa fanyeni tu muumizane kwa tamaa zenu! :A S angry:
 
Kumbe bikra zinakomaa lol!
 
una uhakika hiyo ni bikira asilia?
maana zipo hata zile za Woman made!
 
ukitaka kumua nyani usimtazame usoni.......bikra ikitolewa lazima maumivu yawepo hakuna haja ya kubembeleza sana kaukatili kidogo kanahitajika

Nikiingia kwa nguvu huwa ananisukuma na kubana miguu
 
mmefunga ndoa au ndo hivyo unasema mko wachumba! hustahili ushauri wowote. kama mnafanya zinaa fanyeni tu muumizane kwa tamaa zenu! :A S angry:

wala sio tamaa tumevumiliana kwa muda mrefu sasa. Nadhan tumefanza maamuzi mazuri
 

Shukrani mkuu
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…