Chinga One
JF-Expert Member
- May 7, 2013
- 11,494
- 12,466
kwa Dar zinauzwa wapi Photo emalsion,pamoja na rangi za kuprintia tshirt kwa njia ya screen?
kwa Dar zinauzwa wapi Photo emalsion,pamoja na rangi za kuprintia tshirt kwa njia ya screen?
Kkoo Sehemu gani?Pale kariakoo kuna vibanda vingi vya kuprint T-shirt, nenda kama mteja alafu waulizie watakuelekeza, sio watu wabaya.
thank sanaKariakoo mtaa wa Msimbazi karibu na kituo cha mafuta cha Big Bon kuna duka linauza. Ukifika maeneo hayo ulizia mtu anaeonekana kuwa mwenyeji akuelekeze dukani kwa Saju.