Msaada: Nahitaji kujua kiwango cha ada kwa vyuo vya Diploma vya Serikali


H

henry mbata

Member
Joined
Aug 20, 2016
Messages
26
Points
45
Age
25
H

henry mbata

Member
Joined Aug 20, 2016
26 45
Kwa anayejua ada za vyuo vya ualimu wa Secondary kwenye vyuo vya serikali ngazi ya diploma anisaidiae.

Tafadhali karibuni
 
mzee wa giningi

mzee wa giningi

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2016
Messages
520
Points
500
Age
50
mzee wa giningi

mzee wa giningi

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2016
520 500
Laki sita karo kwa mwaka
 
Mdau Makin

Mdau Makin

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2014
Messages
772
Points
250
Mdau Makin

Mdau Makin

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2014
772 250
Laki 6..

michango haizidi laki.2
 
ibrahimomarybrai

ibrahimomarybrai

New Member
Joined
Oct 20, 2018
Messages
1
Points
20
ibrahimomarybrai

ibrahimomarybrai

New Member
Joined Oct 20, 2018
1 20
Write your reply...tafadhal, anayefaham ada ya vyuo vya ualimu vya serikali naomba anisaidie
 

Forum statistics

Threads 1,283,909
Members 493,869
Posts 30,805,755
Top