msaada mwenzenu bundles zinaisha haraka..


chrisman49

chrisman49

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2011
Messages
712
Likes
9
Points
35
chrisman49

chrisman49

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2011
712 9 35
Habari zenu frnds..jaman mwenzenu na2mia windows xp 2002..lakn unakuta hata cjaanza kubrowse megabyt kadhaa zishapotea akat auto update iko off..hata ya antivirus pia..much regards!!
 
e2themiza

e2themiza

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2011
Messages
975
Likes
50
Points
45
e2themiza

e2themiza

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2011
975 50 45
OK... kwanza nigependa kujua ukitumia net kutoka mtandao gani? na pia angalia sofware zote zinazorun kabla ya kuconnect na internet kama

uttorent na download acc... zingine au chk kwenye task manager kuona prog zinazorun... pia kama hamna software zinazorun pia inaweza ikawa a

issue about viruses yes kama iko affected wanakula mb zako kama nini vile..so it might be either ya vitu nilivyovitaja.
 
U

undugukazi

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2011
Messages
314
Likes
29
Points
45
U

undugukazi

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2011
314 29 45
Nunua blackberry jiunge kwa elfu 20 mpaka 35 kwa mwezi pata net mwezi mzima
 
Bushbaby

Bushbaby

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
1,598
Likes
115
Points
160
Bushbaby

Bushbaby

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
1,598 115 160
Nunua blackberry jiunge kwa elfu 20 mpaka 35 kwa mwezi pata net mwezi mzima
acha ujinga wewe....so hiyo Blackberry ndo atafanyia kazi za ofisi? kumiliki tu Blackberry ishakuwa nongwa...ukimiliki IPAD 2 au Iphone 5 itakuwaje?
 
J

juniornduti

Member
Joined
Aug 6, 2011
Messages
86
Likes
0
Points
0
J

juniornduti

Member
Joined Aug 6, 2011
86 0 0
Nunua blackberry jiunge kwa elfu 20 mpaka 35 kwa mwezi pata net mwezi mzima
acha ushamba mkuda wewe! watu kama nyie mnaboa sana mtu kauliza swali linalotaka maelezo yakitalaamu wewe unakurupuka!
kisa hiyo simu uliyonunuliwa! saburi zako!
 
IROKOS

IROKOS

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
6,957
Likes
3,966
Points
280
IROKOS

IROKOS

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2011
6,957 3,966 280
Tafuta modern ya Aurtel mkuu, 2500/= unapata 400mw. Mimi natumia sana net so kwa mwezi huwa na-recharge mara 2 mpaka 3 (max.7500/= kwa siku 30), natumia Toshiba laptop window 2007. Pia nina simu Samsung (SGH-D780) with double lines, na nime install OPERA MINI 4 (Java) na iko poa sana!! nimeweka lines za Airtel na Voda, ambazo ukiweka vocha unapata bonus ya megawati za bure!! so sijawahi kuweka vocha kwa ajili ya mobile internet but natumia zilezile vocha ninazoweka kwa ajili ya mawasiliano. Yaani hapo mambo mdundo mwanangu!!

Habari zenu frnds..jaman mwenzenu na2mia windows xp 2002..lakn unakuta hata cjaanza kubrowse megabyt kadhaa zishapotea akat auto update iko off..hata ya antivirus pia..much regards!!
 
chrisman49

chrisman49

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2011
Messages
712
Likes
9
Points
35
chrisman49

chrisman49

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2011
712 9 35
Thanx thanx..pia na2mia airtel internet na voda..lakn tatz cjui settings za kumpyt?labda kwa utaalamu wenu ni sehem zp za computer za kuregard?
 
S

shalis

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2011
Messages
272
Likes
3
Points
0
S

shalis

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2011
272 3 0
Thanx thanx..pia na2mia airtel internet na voda..lakn tatz cjui settings za kumpyt?labda kwa utaalamu wenu ni sehem zp za computer za kuregard?
sijui wewe ni mkazi wa wapi ..hilo tatizo hata mimi nilikuwa nalo na nilienda na laptop yangu pale mlimani city (voda office)wakanisettia..tatizo ni kuwa una uptodates ambazo ziko switched ON kama alivyosema mshauri wa kwanza hapo juu ..so ukiswitch on internet inaanza ku auptodate directily i.e. antvirus etc.kwa hiyo angalia uptdates zako ziwe off na kama vip nenda voda au sasatel au mtafute mtu wa IT akutolee
 
E

erickmalz

Senior Member
Joined
May 27, 2011
Messages
151
Likes
4
Points
0
E

erickmalz

Senior Member
Joined May 27, 2011
151 4 0
Tafuta modern ya Aurtel mkuu, 2500/= unapata 400mw. Mimi natumia sana net so kwa mwezi huwa na-recharge mara 2 mpaka 3 (max.7500/= kwa siku 30), natumia Toshiba laptop window 2007. Pia nina simu Samsung (SGH-D780) with double lines, na nime install OPERA MINI 4 (Java) na iko poa sana!! nimeweka lines za Airtel na Voda, ambazo ukiweka vocha unapata bonus ya megawati za bure!! so sijawahi kuweka vocha kwa ajili ya mobile internet but natumia zilezile vocha ninazoweka kwa ajili ya mawasiliano. Yaani hapo mambo mdundo mwanangu!!
Ningependa kukurekebisha kidogo,kwenye mambo ya internet huwa tunatumia byte sio watt,pale kwenye megawatts(mw) ilitakiwa iwe megabytes. Siku njema
 
M

Mocrana

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2011
Messages
532
Likes
6
Points
35
M

Mocrana

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2011
532 6 35
Ningependa kukurekebisha kidogo,kwenye mambo ya internet huwa tunatumia byte sio watt,pale kwenye megawatts(mw) ilitakiwa iwe megabytes. Siku njema
ngeleja amekusababishia hayo pola mkuu umeeleweka
 
nyambari

nyambari

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
345
Likes
141
Points
60
nyambari

nyambari

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
345 141 60
jamani nashukuru mmenifungua macho kuhusu huduma ya airtel ya megabyte 400 kwa 2500 asanteni sana
 
ARV

ARV

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2011
Messages
1,970
Likes
910
Points
280
ARV

ARV

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2011
1,970 910 280
Au hata ukitaka offer ya voda, unatuma BOMBA7 kwenda 15300, unabrowse bure wiki nzima it costs 10,000.faida ya hii huna haja ya kuturn off kitu chochote iwe antivirus au kingine chochote,MB haziishi mpaka siku 7 ziishe.
 
bigboi

bigboi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
585
Likes
626
Points
180
bigboi

bigboi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
585 626 180
Au hata ukitaka offer ya voda, unatuma BOMBA7 kwenda 15300, unabrowse bure wiki nzima it costs 10,000.faida ya hii huna haja ya kuturn off kitu chochote iwe antivirus au kingine chochote,MB haziishi mpaka siku 7 ziishe.
MIMI NATUMIA VODA BOMBA 7 NI UNLIMITED LAKINI UKIMALIZA MB 750 SPEED INASHUKA DOWNLOAD SPEED INAFIKA 30kbps.KWA WANAOTUMIA BOMBA 30 NILIKUWA NAULIZA WANKUPA MB NGAPI NDO SPEED INASHUKA! PLS MSAAADA KABLA SIJAJIUNGA
 
Mupirocin

Mupirocin

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
1,610
Likes
47
Points
145
Mupirocin

Mupirocin

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
1,610 47 145
Sikumbuki wanatoa megabyte ngapi ila kwa bomba30 unatumia siku 30 unlimited afu baada ya hapo hata usipoweka hela nyingine bado unakuwa connected but at lower speed compared kabla siku 30 hazijaisha. Ninapoandika thread hii sasa natumia bure hakuna hela niliyoweka. Hela yangu ya siku 30 iliisha tang tar 9 Sept. Na kila siku nachat by mobile and pc everyday. Vodacom siwasifii ila huduma zao ni bomba kama wanavyoita wenyewe.
 
chrisman49

chrisman49

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2011
Messages
712
Likes
9
Points
35
chrisman49

chrisman49

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2011
712 9 35
Thanx guys!!i wul follow ur advcs..
 
Shedafa

Shedafa

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2008
Messages
802
Likes
26
Points
35
Shedafa

Shedafa

JF-Expert Member
Joined May 21, 2008
802 26 35
MIMI NATUMIA VODA BOMBA 7 NI UNLIMITED LAKINI UKIMALIZA MB 750 SPEED INASHUKA DOWNLOAD SPEED INAFIKA 30kbps.KWA WANAOTUMIA BOMBA 30 NILIKUWA NAULIZA WANKUPA MB NGAPI NDO SPEED INASHUKA! PLS MSAAADA KABLA SIJAJIUNGA
Bomba 30 wanatoa 2GB zikiisha unarudi 64kbps, jiunge tu mku inasaidia.
 
H

hubiri b

Member
Joined
Sep 15, 2011
Messages
18
Likes
0
Points
0
H

hubiri b

Member
Joined Sep 15, 2011
18 0 0
Jaribu kuinstall AVG internet security yenyewe itakua inakuletea meseji appliation yoyote inapotaka kuaccssess internet kisha wewe utaua unablock.....
 
D

deedee

Member
Joined
Sep 19, 2010
Messages
99
Likes
14
Points
15
D

deedee

Member
Joined Sep 19, 2010
99 14 15
Bomba 30 wanatoa 2GB zikiisha unarudi 64kbps, jiunge tu mku inasaidia.
Speed inapungua kwa sekunde chache tuu ukimaliza mb750...lakini inarudi na speed yake kama mwanzo...bomba packages ni nzuri sana..its real unlimited...I recommend that..
 

Forum statistics

Threads 1,250,275
Members 481,278
Posts 29,726,613