Msaada: Mwenye uzoefu na saili za shirika la AMREF

Msaada: Mwenye uzoefu na saili za shirika la AMREF

Mwambie ajiunge na JF tumsaili hapa hapa.

Interview itamshinda kama ukichelewa
 
Heri ya Jumapili,

Kitinda mimba wangu aliomba kazi zilizotangazwa na Shirika la AMREF mwanzoni mwa wiki hii. Na siku mbili baada ya kutuma maombi, amepigiwa simu ahudhurie Usaili online siku ya Jumatatu(kesho).

Kwamba atatumiwa maswali kwenye Email yake ayafanye kwa muda wa saa moja kisha awarudishie majibu. Nafasi ni Communication Officer.

Ikanipendeza kuwauliza Great Thinkers humu JF ili mwenye idea na Interview za hili Shirika anisaidie ili Binti yetu apate Ajira akaanze kujitegemea.

Natanguliza Shukrani wana wa Mungu
Yuko vizuri kwenye disermination?
 
Heri ya Jumapili,

Kitinda mimba wangu aliomba kazi zilizotangazwa na Shirika la AMREF mwanzoni mwa wiki hii. Na siku mbili baada ya kutuma maombi, amepigiwa simu ahudhurie Usaili online siku ya Jumatatu(kesho).

Kwamba atatumiwa maswali kwenye Email yake ayafanye kwa muda wa saa moja kisha awarudishie majibu. Nafasi ni Communication Officer.

Ikanipendeza kuwauliza Great Thinkers humu JF ili mwenye idea na Interview za hili Shirika anisaidie ili Binti yetu apate Ajira akaanze kujitegemea.

Natanguliza Shukrani wana wa Mungu
Zile zilikua ni internal posts, na waliotakiwa kuomba na kuwa considered ni amref Tanzania staff, huyo mdg wako kama wamemcheki inamana alikua mtu wao tayari na sidhani kama atakosa Cha kujibu au atakua hajui ajibu nini

Sent from my Infinix X6511B using JamiiForums mobile app
 
Zile zilikua ni internal posts, na waliotakiwa kuomba na kuwa considered ni amref Tanzania staff, huyo mdg wako kama wamemcheki inamana alikua mtu wao tayari na sidhani kama atakosa Cha kujibu au atakua hajui ajibu nini

Sent from my Infinix X6511B using JamiiForums mobile app
Hajawahi kuajiriwa na AMREF,na kama zilikuwa Internal si wangetangaza hukohuko Internally[emoji1745]anyway ngoja tusubiri hiyo kesho muda alioambiwa atatumiwa Maswali kwenye Email yake
 
Hajawahi kuajiriwa na AMREF,na kama zilikuwa Internal si wangetangaza hukohuko Internally[emoji1745]anyway ngoja tusubiri hiyo kesho muda alioambiwa atatumiwa Maswali kwenye Email yake

Mungu ni mwema. Hongera sana kwake. Mwambie asome hasa field aliyoombea, na pia apitie vizuri job description then humo humo achambue vizuri hizo job descriptions, na pia kuna maswali mengine yatamtaka upeo wake tu wakujiongeza kuyajibu. Azingatie pia kupitia website ya shirika kuona namna gani inafanya kazi zake na ubadilishanaji wa mawasiliano ulivyo.
 
Back
Top Bottom