Faana
JF-Expert Member
- Dec 12, 2011
- 43,233
- 51,648
Amani iwe kwenu wadau;
Naomba kufahamu ile instrumental inayosindikiza katuni za mtu kwao na Nathan Mpangala baada ya taarifa ya habari na ITV, imepigwa na nani na ninawezaje kuipata kwa lengo la kujifunzia muziki, nikiisikiliza navutiwa sana na mpangilio wa vyombo.
Natanguliza shukurani kwa wachangiaji chanya wote
Naomba kufahamu ile instrumental inayosindikiza katuni za mtu kwao na Nathan Mpangala baada ya taarifa ya habari na ITV, imepigwa na nani na ninawezaje kuipata kwa lengo la kujifunzia muziki, nikiisikiliza navutiwa sana na mpangilio wa vyombo.
Natanguliza shukurani kwa wachangiaji chanya wote