Msaada Mozilla Firefox inanisumbua

Troll JF

JF-Expert Member
Feb 6, 2015
7,288
2,000
Kila nikifungua mozilla Firefox inaandika "Firefox has stopped Working" halafu inasema check Online for solution and close a program hata nikifanya hivyo bado haitatui hayo matatizo ki fupi imenichosha kwa sasa natumia Operamini naona na yenyewe inazingua tuu.

Najua mko interested na simu lakini chonde chonde mnisaidie kwa hili inaninyima raha hii computer.
 

Chief-Mkwawa

Platinum Member
May 25, 2011
22,154
2,000
clear cache na data za firefox nenda setting then application then all application halafu chagua hio mozilla halafu clear data na cache zake
 
Top Bottom