Msaada; Mkopo wa mdogo wangu SUA umeenda chuo cha Mtwara

Msaada; Mkopo wa mdogo wangu SUA umeenda chuo cha Mtwara

kibovu

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2017
Posts
747
Reaction score
790
Wakuuuu Habari,

Naombeni muongozo mdogo wangu alipata mkopo awamu ya kwanza umeenda sauti Mtwara, Pale anajiunga na chuo yeye ameenda kusoma sua.

Naomba kuuliza ni kweli sauti mtwara hawajaludisha mpaka sasa pesa bodi ya mikopo kwani mdogo wangu ananiomba pesa za matumizi kila siku kwa kisingizio hajapata pesa za awamu hio ya kwanza zingine awamu ya pili alishapata.

Natanguliza shukrani zangu za zati.
 
Wakuuuu Habari,

Naombeni muongozo mdogo wangu alipata mkopo awamu ya kwanza umeenda sauti Mtwara, Pale anajiunga na chuo yeye ameenda kusoma sua.

Naomba kuuliza ni kweli sauti mtwara hawajaludisha mpaka sasa pesa bodi ya mikopo kwani mdogo wangu ananiomba pesa za matumizi kila siku kwa kisingizio hajapata pesa za awamu hio ya kwanza zingine awamu ya pili alishapata.

Natanguliza shukrani zangu za zati.
Sasa mkuu si ungefuatilia huko SAUT Ntwara? Unakuja kutuuliza sisi hapa? Hatuna tunalolijua sana sana tutakupa pressure bure!
 
Wakuuuu Habari,

Naombeni muongozo mdogo wangu alipata mkopo awamu ya kwanza umeenda sauti Mtwara, Pale anajiunga na chuo yeye ameenda kusoma sua.

Naomba kuuliza ni kweli sauti mtwara hawajaludisha mpaka sasa pesa bodi ya mikopo kwani mdogo wangu ananiomba pesa za matumizi kila siku kwa kisingizio hajapata pesa za awamu hio ya kwanza zingine awamu ya pili alishapata.

Natanguliza shukrani zangu za zati.
mkuu kama upo Dar nenda body pale au kuna namba za kila kanda unaweza piga simu. pia huyo mdogo wako ndo muhusika bila shaka atakuwa amesha jua formality ya kufuata. ila iyo pesa haipotei ataipata hata mwaka wa 3. experience inanionyesha hyo pesa huwa inachelewa kuingia, huwa inachukua hata mwaka ku re- allocate
 
Back
Top Bottom