Msaada, mkopo bila hati inawezekana?


No Escape

No Escape

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2016
Messages
5,108
Likes
5,094
Points
280
No Escape

No Escape

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2016
5,108 5,094 280
Wadau,

Naomba wajuzi wanisaidie nina nyumba yangu-unfinished nimeshaezeka na kuweka magrili ila nimekwama kibiashara.Nahitaji mkopo ila sina hati nina barua documents za mauzo kutoka serikali za mtaa naomba ushauri.
 
S

shevadon5

Senior Member
Joined
Mar 15, 2012
Messages
152
Likes
107
Points
60
S

shevadon5

Senior Member
Joined Mar 15, 2012
152 107 60
Wadau naomba wajuzi wanisaidie nina nyumba yangu-unfinished nimeshaezeka na kuweka magril ila nimekwama kibiashara.....nahitaji mkopo ila sina hati nina barua documents za mauzo kutoka serikali za mtaa naomba ushauri!
Nenda finca utapata mkopo
 
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined
Sep 25, 2015
Messages
5,331
Likes
6,776
Points
280
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined Sep 25, 2015
5,331 6,776 280
Una leseni ya biashara au unaeneo la biashara ambalolipo fixed??? Kama ni ivo basi unaweza ukatumia hizo kupata mkopo..
 
No Escape

No Escape

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2016
Messages
5,108
Likes
5,094
Points
280
No Escape

No Escape

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2016
5,108 5,094 280
No Escape

No Escape

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2016
Messages
5,108
Likes
5,094
Points
280
No Escape

No Escape

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2016
5,108 5,094 280
Una leseni ya biashara au unaeneo la biashara ambalolipo fixed??? Kama ni ivo basi unaweza ukatumia hizo kupata mkopo..
Wapi mkuu? naomba unipe uelekeo...i,
 
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined
Sep 25, 2015
Messages
5,331
Likes
6,776
Points
280
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined Sep 25, 2015
5,331 6,776 280
Yan kama una lesen ya biashara na unalo eneo la biashara ambalo lipo fixed yan kama frame ya duka,garage n.k unaweza ukajaribu pale makumbusho kuna ofisi inaitwa tujijenge na huku ubungo external ipo mtaji credit facility.. Pia naamin kutumia hizo unaweza ukapata kwa mabenki.. Ila jion mida ya saa 1 nitakupm ofisi ya uhakika ngoja kuna wadau nichonge nao
 
No Escape

No Escape

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2016
Messages
5,108
Likes
5,094
Points
280
No Escape

No Escape

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2016
5,108 5,094 280
Yan kama una lesen ya biashara na unalo eneo la biashara ambalo lipo fixed yan kama frame ya duka,garage n.k unaweza ukajaribu pale makumbusho kuna ofisi inaitwa tujijenge na huku ubungo external ipo mtaji credit facility.. Pia naamin kutumia hizo unaweza ukapata kwa mabenki.. Ila jion mida ya saa 1 nitakupm ofisi ya uhakika ngoja kuna wadau nichonge nao
Ok Ahsante...nakusubiri!
 
K

Kokola

Senior Member
Joined
Sep 5, 2015
Messages
136
Likes
77
Points
45
K

Kokola

Senior Member
Joined Sep 5, 2015
136 77 45
Wadau,

Naomba wajuzi wanisaidie nina nyumba yangu-unfinished nimeshaezeka na kuweka magrili ila nimekwama kibiashara.Nahitaji mkopo ila sina hati nina barua documents za mauzo kutoka serikali za mtaa naomba ushauri.
Mkuu sio nakukatisha tamaa lakini huu ni muda mzuri wa kukopa...? Naona kama namba haisomeki moja haikai wala mbili haisimami ukiingia mkopo muda huu hutaongeza kichwa kuuma...? Wazo tu mkuu...
 
No Escape

No Escape

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2016
Messages
5,108
Likes
5,094
Points
280
No Escape

No Escape

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2016
5,108 5,094 280
Mkuu sio nakukatisha tamaa lakini huu ni muda mzuri wa kukopa...? Naona kama namba haisomeki moja haikai wala mbili haisimami ukiingia mkopo muda huu hutaongeza kichwa kuuma...? Wazo tu mkuu...
Mhhh! Sijakuelewa....why kichwa kiume tena,fafanua bac
 
manizzle

manizzle

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2015
Messages
3,308
Likes
3,430
Points
280
manizzle

manizzle

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2015
3,308 3,430 280
Nenda access bank hawahitaji hata hati ya nyumba
 

Forum statistics

Threads 1,237,971
Members 475,809
Posts 29,308,404