Msaada matokeo ya NECTA form four 1999

Msaada matokeo ya NECTA form four 1999

kitumbotala

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2015
Posts
516
Reaction score
625
Ndugu zangu,

Naomba msaada wa kupata matokeo ya kidato cha nne ya mwaka 1999, nina ndugu yangu namsaidia sasa nimeshindwa kuyapata online.

Asanteni sana.
 
1999 bado Matokeo ya Mitihani ya Baraza la Mitihani la Taifa hayakuwa online.
 
Kwa kipindi kile ninachoelewa ni kwamba, matokeo yalitolewa kwenye radio, magazeti na kubaki kwenye vitabu vya baraza ambavyo vilikua vinatumwa shule husika. Hivyo fuatilia shule uliyosoma au kama ulikua mpenzi wa magazeti rejea nyuma.
 
nenda maktaba ya taifa pale posta utayapata ila ujue shule na mwaka aliomaliza au majina yake kamili
 
Ndugu zangu,

Naomba msaada wa kupata matokeo ya kidato cha nne ya mwaka 1999, nina ndugu yangu namsaidia sasa nimeshindwa kuyapata online.

Asanteni sana.
Nenda maktaba ya taifa wana matokeo yote pale ya zamani utayapata hapo muhimu ujue mwaka ulio fanyika mtihani, kituo na jina na namba pia kama itakuwa rahisi wewe kupata matokeo hayo

Binafsi nilisha wahi kupata matokeo ya Mjomba wangu yeye alisahau namba yake hivyo tulikwenda hapo akaipata

Kwa taarifa yako hata matokeo ya Daudi Bashite ukiyataka utayapata hapo ...
 
Back
Top Bottom