Msaada: Matokeo ya Kidato cha Sita Makongo Sekondari 2008

Wangaya

Member
Sep 6, 2018
51
125
Wakuu habari ya usiku huu.

Kama kichwa kinavyojieleza, mimi ni kati ya wanafunzi walio hitimu kidato cha sita 2008 shule ya sekondary Makongo.
Nimekua nikiyatafuta matokeo hayabkwa muda mrefu kwenye mitandao bila mafanikio. Kwenye Maktaba tetea, naona matokeo hayo y kidato cha sita hayakuwekwa.

Kwa mtu mwenye nayo au ajuae namna ya kuyapata, naomba anisaidie tafadhari.

Asanteni.
 

Franklin Wolfgang

JF-Expert Member
Mar 17, 2014
284
250
Ungefika ofisi za Baraza la Mitihani au ingia katika tovuti yao, chukua namba zao za simu uwapigie, watakusaidia bila shaka.

Hivi Kenyaman alikwepo 2008? Mzee alinichapa sana kwenye Maths na mambo ya nidhamu
Wakuu habari ya usiku huu.

Kama kichwa kinavyojieleza, mimi ni kati ya wanafunzi walio hitimu kidato cha sita 2008 shule ya sekondary Makongo.
Nimekua nikiyatafuta matokeo hayabkwa muda mrefu kwenye mitandao bila mafanikio. Kwenye Maktaba tetea, naona matokeo hayo y kidato cha sita hayakuwekwa.

Kwa mtu mwenye nayo au ajuae namna ya kuyapata, naomba anisaidie tafadhari.

Asanteni.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom