Sigara Kali
JF-Expert Member
- May 28, 2017
- 3,712
- 8,769
Waungwana wa MMU
Najua jukwaa hili lina watu wa kila namna
Sasa nimekuja kuwauliza madhara ya kiafya ya kutafuna Gomba a.k.a Mrungi/mirungi na kunusa Ugoro au kubwia Ugoro na kunywa pombe/wine ya Banana
Ndimi
Sigara Kali, Rombo Jamhuri ya Muungano wa Tanzania
Sent using Jamii Forums mobile app
Najua jukwaa hili lina watu wa kila namna
Sasa nimekuja kuwauliza madhara ya kiafya ya kutafuna Gomba a.k.a Mrungi/mirungi na kunusa Ugoro au kubwia Ugoro na kunywa pombe/wine ya Banana
Ndimi
Sigara Kali, Rombo Jamhuri ya Muungano wa Tanzania
Sent using Jamii Forums mobile app