Msaada kwa ugonjwa huu wa kuku


S

Stayfar

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2016
Messages
578
Likes
816
Points
180
Age
49
S

Stayfar

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2016
578 816 180
Wajasiriamali wezangu, nimenunua Kuku tetea wa kienyeji ambaye amenivutia kumfuga,ila fuko lake la chakula limejaa toka Jana kiasi kwamba anapata shida kugeuza shingo,na ameanza kutochangamka. Je ni ugonjwa gani na tiba yake nini?. Nawasilisha
 
CHIEF MGALULA

CHIEF MGALULA

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2009
Messages
821
Likes
293
Points
80
CHIEF MGALULA

CHIEF MGALULA

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2009
821 293 80
Anaweza Kuwa Amepata obstruction Ya Chakula, Kama Miba Ya Samaki Nk
 
S

Stayfar

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2016
Messages
578
Likes
816
Points
180
Age
49
S

Stayfar

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2016
578 816 180
Ahsante mkuu,hata kama jibu limechelewa na nimeshamla yule kuku,ila Nashukuru kwa kunijali
 

Forum statistics

Threads 1,235,523
Members 474,641
Posts 29,225,644