Msaada kwa ndugu yangu mhitimu wa form 4 tafadhali!

Nywilla

JF-Expert Member
Dec 2, 2016
376
500
Ndg wanajukwaa kuna ndg yang mmoja ni mwajiriwa lakini mhitimu wa form four 2010, anataka kusoma Advanced level huku anaendelea na kaz, Je inawezekana kusoma tuition then akaenda kufanya mtihani wa six baada ya mwaka mmoja au miwili msaada tafadhali nitashukuru!.
 

Nywilla

JF-Expert Member
Dec 2, 2016
376
500
Ahsante mkuu kwa kunipa matumaini je, njia ni ipi aitumie kufanya hiyo process?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom