Msaada kwa mwenye taarifa.


General mex

General mex

Senior Member
Joined
May 1, 2011
Messages
126
Likes
66
Points
45
General mex

General mex

Senior Member
Joined May 1, 2011
126 66 45
Jamani naombeni msaada kwa anaefahamu vyuo vikuu vizuri vya UK. Najua kuna vyuo vingi ila mi naomba kufahamishwa vile ambavyo ni vizuri.
 
D

Derimto

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
1,305
Likes
6
Points
135
D

Derimto

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
1,305 6 135
Oxford lakini mkuu si unge google kwanza kabla haujaja hapa? Ila tusiwazuie watu ngoja wengine walete ma uzoefu maana wengine ni wa ulaya mashariki sasa sijajua una maanisha uzuri wa namna gani.
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
911
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 911 280
Oxford,cambrdge,manchester,liverpool na london.
 
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
6,636
Likes
4,359
Points
280
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2011
6,636 4,359 280
Jamani naombeni msaada kwa anaefahamu vyuo vikuu vizuri vya UK. Najua kuna vyuo vingi ila mi naomba kufahamishwa vile ambavyo ni vizuri.
google upate ranks 100.andika top 100 uk universities and colledges.
 
General mex

General mex

Senior Member
Joined
May 1, 2011
Messages
126
Likes
66
Points
45
General mex

General mex

Senior Member
Joined May 1, 2011
126 66 45
Asanteni sana ila kama kuna vingine naomba muendelee kuniorodheshea. Tatizo ni kwamba niki google napata vyuo vyote vya Uk ila sio vile best. Inakua vizuri kama kuna mtu mwenye information, because hakuna chuo kitakachosema kua sio the best.
 
General mex

General mex

Senior Member
Joined
May 1, 2011
Messages
126
Likes
66
Points
45
General mex

General mex

Senior Member
Joined May 1, 2011
126 66 45
Thank you Manshivo nimepata jibu.
 

Forum statistics

Threads 1,213,105
Members 461,948
Posts 28,467,152