Msaada: Kwa matokeo haya, kuna uwezekano wa kusomea medical officer chuo cha serikali?


7ya

7ya

Member
Joined
Oct 10, 2015
Messages
45
Likes
0
Points
13
7ya

7ya

Member
Joined Oct 10, 2015
45 0 13
kwa mwanafunzi wa kidato cha NNE ambaye hakusoma physics ila chemistry na biology kafaulu vizuri anaweza kusoma medical officer chuo cha serikali?
 
U

ustadhijuma

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2015
Messages
3,027
Likes
1,782
Points
280
U

ustadhijuma

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2015
3,027 1,782 280
kwa mwanafunzi wa kidato cha NNE ambaye hakusoma physics ila chemistry na biology kafaulu vizuri anaweza kusoma medical officer chuo cha serikali?
haiwezekani mkuu
 

Forum statistics

Threads 1,235,150
Members 474,353
Posts 29,213,313