Msaada: Kwa anayepafahamu...

babe S

babe S

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
3,807
Points
2,000
babe S

babe S

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
3,807 2,000
Habari wandugu!

Kwa yeyote anayefahamu juu ya chuo cha MUSOMA UTALII Tabora campus hasa kwa upande wa utoaji wa health courses, mazingira na sifa zao!

Asante
 
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
15,988
Points
2,000
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
15,988 2,000
Zamani walikuaga matapeli kinoma labda siki hizi wamebadilika,wanafunzi kibao walilizwa miaka hio.
 
M

makalango

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2017
Messages
274
Points
250
M

makalango

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2017
274 250
Dah! Okay
Hicho chuo kipo musoma mjini ni cha praiveti kuna shule pia hapo hapo ila aende mana chuo kina majanga wakti mwingine huduma siyo nzuri nakifahamu siwezi sema mengi aiseee mana huku ni mtandaoni hayo machache yanakutosha
 
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
15,988
Points
2,000
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
15,988 2,000
Hicho chuo kipo musoma mjini ni cha praiveti kuna shule pia hapo hapo ila aende mana chuo kina majanga wakti mwingine huduma siyo nzuri nakifahamu siwezi sema mengi aiseee mana huku ni mtandaoni hayo machache yanakutosha
Hela zenyewe ngumu sa hivi bora kumwambia ukweli aamue mwenyewe kabla hajateketeza pesa zake.
 
babe S

babe S

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
3,807
Points
2,000
babe S

babe S

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
3,807 2,000
Hicho chuo kipo musoma mjini ni cha praiveti kuna shule pia hapo hapo ila aende mana chuo kina majanga wakti mwingine huduma siyo nzuri nakifahamu siwezi sema mengi aiseee mana huku ni mtandaoni hayo machache yanakutosha
Asante, Yeye ameitwa Tabora campus ila kama main ni hivyo hata huko Tabora naanza kupata wasiwasi!
 

Forum statistics

Threads 1,326,670
Members 509,565
Posts 32,230,401
Top