Msaada kwa anaefahamu hili kwa wale wa NACTE

Msaada kwa anaefahamu hili kwa wale wa NACTE

hangahanga

Senior Member
Joined
Feb 9, 2015
Posts
128
Reaction score
6
Kwa hili natakiwa kufanyaje sjaelewa xo nmelikuta kwenye profile!!!? kwa anaefahamu au kukutana nalo tunaomba ufafanuzi wake!!!.
 
Unaweza badilisha muda wowote machaguo mpaka tarehe 16 mwezi wa kumi
 
jmn mnisaidie mm profile yangu haijabdlk chcht na nlichagua muhas kcmc na cuhas bt kwny majina ya cuhas cmo nifanyeje niedit nikitoe icho chuo kwny nilivochagua niweke kingine plz help me au nisbr kcmc na muhas watoe pia..asanteni mwenye uelewa plz anisaidie...
 
mi hakuna changes zozote aisee
halafu mbona wengine wa diploma waliiomba kupitia nacte wameshapata udom?!!!,yaani sielewi lolote hapa nimeshavurugwa
 
mi hakuna changes zozote aisee
halafu mbona wengine wa diploma waliiomba kupitia nacte wameshapata udom?!!!,yaani sielewi lolote hapa nimeshavurugwa
Nadhani ni vema kuwa mvumilivu mpaka vyuo vitoe majina. Nadhani kabla ya tarehe 10 oct vyuo vingi vitakuwa vimetoa
 
yaani hata mimi nimevurugwa mbaya na hawa nacte,profile yangu haijabadilika na wala haijanitaka niombe tena lakini cha kushangaza wengine walioomba kwa kutumia diploma wamechaguliwa udom wenye sifa kama zangu kila nikiwapigia nacte ili niwaulize kinachoendelea hawapokei simu,hata sijui tufanyaje wadau
 
Back
Top Bottom