Msaada kwa aliye na Katiba ya CUF

kabamanya

Senior Member
Joined
Jun 20, 2013
Messages
163
Points
195

kabamanya

Senior Member
Joined Jun 20, 2013
163 195
Ndugu zangu habari za asubuhi,

Nimejitokeza hapa kuwaomba mnisaidie kupata katiba ya CUF, au muundo wa uongozi wa CUF, kwa maana ya ni vyombo gani vya maamuzi vipo CUF na ni wapi wajumbe wake, ni nani alichukua nafasi ya Professor Lipumba, na Mtatiro? kama unaweza kuwa na taarifa hizi kwa soft copy au hard copy nijulishe/naomba msaada wako.
Nitashukuru sana kwa msaada wako mwana jamvi.

mawasiliano akabamanya@gmail.com
+255762040330
 

Pona

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2014
Messages
1,102
Points
1,500

Pona

JF-Expert Member
Joined May 26, 2014
1,102 1,500
Mtatiro nafasi yake alichaguliwa Magdalena sakaya.

Na nafasi ya professor lipumba bado iko wazi na Katiba ya CUF inataka nafasi hiyo ijazwe katika kipindi kisichozidi miezi sita.

Kwasasa iko kamati ya watu watatu chini ya wakili Twaha Taslima kuivusha CUF katika kipindi hiki hadi pale nafasi ya mwenyekiti wa chama itakapojazwa
 

SUPER PREDATOR

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2014
Messages
2,099
Points
1,500

SUPER PREDATOR

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2014
2,099 1,500
Mtatiro nafasi yake alichaguliwa Magdalena sakaya.

Na nafasi ya professor lipumba bado iko wazi na Katiba ya CUF inataka nafasi hiyo ijazwe katika kipindi kisichozidi miezi sita.

Kwasasa iko kamati ya watu watatu chini ya wakili Twaha Taslima kuivusha CUF katika kipindi hiki hadi pale nafasi ya mwenyekiti wa chama itakapojazwa
Wewe ni ccm au UKAWA?
 

kabila01

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2009
Messages
3,890
Points
2,000

kabila01

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2009
3,890 2,000
CUF ndo inaelekea kuzimu. kule Zanzibar CUF hawana cha kuwadanganya wananchi kwani wametawala pamoja na CCM hakuna wa kumnyooshea kidole mwenzie kusema kua hakuna kilichofanyika. Nchi nyingi ambazo mwanzoni ziliunda serikali ya Mseto kipindi cha pili wapinzani waliangukia pua mfnao Kenya na Zimbabwe. Ndicho wanachoenda kukipata CUF Zanznibar
 

anonymous x

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
1,751
Points
2,000

anonymous x

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
1,751 2,000
CUF ndo inaelekea kuzimu. kule Zanzibar CUF hawana cha kuwadanganya wananchi kwani wametawala pamoja na CCM hakuna wa kumnyooshea kidole mwenzie kusema kua hakuna kilichofanyika. Nchi nyingi ambazo mwanzoni ziliunda serikali ya Mseto kipindi cha pili wapinzani waliangukia pua mfnao Kenya na Zimbabwe. Ndicho wanachoenda kukipata CUF Zanznibar
Wewe kweli Kabila lako ni CCM! Jamaa kauliza katiba ya CUF lakini wewe ndio unamjibu nini?
 

kabamanya

Senior Member
Joined
Jun 20, 2013
Messages
163
Points
195

kabamanya

Senior Member
Joined Jun 20, 2013
163 195
Ndugu wanajamvi, ninashida nahitaji kupitia katiba ya chama cha wananchi CUF ilikuweza kujua miundo ya utawala na mgawanyo wa madaraka kati ya CUF zanzibar na Bara. Naomba kwa mwenye copy anisaidie ili iweze kukamilisha andiKO langu.

+255762040330
kama unasoft copy pia unaweza nitumia kupitia eliudkay@hotmail.com.

nitashukuru kwa msaada wako.:bathbaby::smokin::bathbaby::bathbaby:
 

kikaniki

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2014
Messages
206
Points
250

kikaniki

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2014
206 250
Wakuu, ninaomba kama miongoni mwetu kuna mtu amebahatika kuwa na softcopy ya Katiba ya CUF atuwekee hapa jukwaani.

Na kama unayo hardcopy, ninaomba utuwekee Ibara zinazofafanua NAMNA GANI VIONGOZI WAKUU WA CUF WANAVYOPATIKANA NA MAJUKUMU YAO.

PIA, COMPOSITION YA KAMATI KUU NA BARAZA KUU.

Wabillah Tawfiq
 

Nonda

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
13,377
Points
2,000

Nonda

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
13,377 2,000
Wakuu, ninaomba kama miongoni mwetu kuna mtu amebahatika kuwa na softcopy ya Katiba ya CUF atuwekee hapa jukwaani.

Na kama unayo hardcopy, ninaomba utuwekee Ibara zinazofafanua NAMNA GANI VIONGOZI WAKUU WA CUF WANAVYOPATIKANA NA MAJUKUMU YAO.

PIA, COMPOSITION YA KAMATI KUU NA BARAZA KUU.

Wabillah Tawfiq
Google Mr. Atugo Katiba ya the Civic United Front (CUF- Chama Cha Wananchi). Utaipata huko.
 

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2008
Messages
5,322
Points
2,000

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2008
5,322 2,000
Ni muda sasa toka sintofahamu iibuke katika chama cha wananchi (C.U.F)

Mjadala wa mzozo huo uliotokana na nafasi ya uenyekiti Ambapo ni Katiba ya CUF ndio yenye jibu.

Ni wakati sasa Sote tupate KATIBA ya chama tuipitie kwa wakati huu na iwe na matumizi hata wakati ujao.

NB: Pia haitakuwa mbaya kama Katiba za vyama vyote zitapatikana
 

Forum statistics

Threads 1,389,243
Members 527,879
Posts 34,020,870
Top