Msaada Kutuma Mzigo ZIMBABWE

Mediocrist

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2015
Posts
1,708
Reaction score
994
Habari! Wakuu kama hapo juu panavyojieleza Shida yangu kwa mwenye uzoefu juu ya kutuma mzigo toka Tz kwenda nchini Zimbabwe mfano pair 10 za masai sandals.
Je? Ni njia gani sahihi kwa mzigo,Gharama,
Je? Kuna njia ngapi mtu unaweza tumia kutuma mzigo kwenda huko mfano bus,ni kampuni gani na wanapatikana wapi,EMS pia ikoje na gharama zake,ndege ikoje pia na gharama zake,
Je? itachukua mda gani pia kulingana na hiyo njia.

Ahsanteh samahani kama nitakuwa sijaeleweka
 
Nenda Taqwa au Falcon wapo Kariakoo kuhusu gharama ya kutuma mzigo inategemeana mtakavyoelewana bus likiondaka leo ni siku tatu ndio inaingia Harare
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…