maege
JF-Expert Member
- Feb 25, 2012
- 309
- 73
Habari wakuu??
Nipo kijijini na busy sana, jana nimepata muda nikasema walau niangalie nini kinaendelea kwenye mitandao yote ikiwepo ya kijamii thanks JF imekuwa easy na mingene. tatizo langu ni fb kila nikilog in inaniletea ile page ya kulog in tena. Nikiweka wrong p/w inaniambia wro
ng p/w na wananisendia meseg kwa email nilog in nikijaribu tena ni vile vile inaniletea page ya kulog in haifungui fb wall yangu. Msaada wapendwa ili walau kaweek end aka ka sikukuu nijiupdate na mapya ya dunian.
nitashukuru kwa misaada yote hata ile ya kuniponda.
Nipo kijijini na busy sana, jana nimepata muda nikasema walau niangalie nini kinaendelea kwenye mitandao yote ikiwepo ya kijamii thanks JF imekuwa easy na mingene. tatizo langu ni fb kila nikilog in inaniletea ile page ya kulog in tena. Nikiweka wrong p/w inaniambia wro
ng p/w na wananisendia meseg kwa email nilog in nikijaribu tena ni vile vile inaniletea page ya kulog in haifungui fb wall yangu. Msaada wapendwa ili walau kaweek end aka ka sikukuu nijiupdate na mapya ya dunian.
nitashukuru kwa misaada yote hata ile ya kuniponda.