Msaada kuhusu vyuo vinavyotoa elimu ya awali

UGORO87

JF-Expert Member
Mar 7, 2014
812
500
Habari wakuu.naombeni msaada kuhusu vyuo vinavyofundisha kozi ya elimu ya awali.km kuna mtu anazifahamu anisaidie.
 

Ighombe

JF-Expert Member
Feb 12, 2014
909
500
MIMI NAFAHAMU CHA KIISLAMU KIPO SAME KILIMANJARO KINATOA PIA KOZI YA UALIMU 111A (imefutwa na taifa) NA DIP. YA UALIMU WA SEKONDARI.KINAI
TWA KIRINJIKO.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom