Msaada kuhusu uandishi wa vitabu Tanzania | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kuhusu uandishi wa vitabu Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Georeez, Aug 15, 2012.

  1. G

    Georeez Member

    #1
    Aug 15, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF Education forum nilikuwa naomba anayejua sheria na taratibu za kufuata ili kuruhusiwa kuandika vitabu vvya masomo mbalimbali kwa level yoyote ya elimu tanzania isipokuwa UNIVERSITY LEVEL BOOKS.....!!Msaada pliiz kwa mwenye idea..!!
     
  2. i

    iMind JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 1,907
    Likes Received: 424
    Trophy Points: 180
    Yeyote mwenye kujua biashara ya kuandika kuchapisha na kusambaza vitabu. Tafadhali naomba msaada. Na mimi Baada ya kufanya kazi miaka 15 sasa naona nahitaji kuandika kitabu ili niweze kushare ujuzi wangu kwa watanzania wengine.
     
  3. Mamouz

    Mamouz New Member

    #3
    Jul 28, 2017
    Joined: Aug 13, 2014
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    je, umeshafanikiwa katika jambo lako hili?
     
Loading...