M mkudri Member Joined Oct 28, 2017 Posts 13 Reaction score 0 Apr 17, 2018 #1 Wadau naomba msaada kama kuna vyuo vya serikali upande wa kilimo na mifugo diploma ambavyo vimeanza kupokea maombi.
Wadau naomba msaada kama kuna vyuo vya serikali upande wa kilimo na mifugo diploma ambavyo vimeanza kupokea maombi.
JAPHA ED JF-Expert Member Joined Aug 17, 2016 Posts 795 Reaction score 1,229 Apr 17, 2018 #2 Nadhani bado au tembelea www.nacte.go.tz kujionea
mudrah JF-Expert Member Joined Nov 17, 2017 Posts 734 Reaction score 1,989 Apr 17, 2018 #3 wengne mnaanzsha sired azna kichwa wala miguu