Msaada kuhusu kusoma course ya pharmaceutical science | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada kuhusu kusoma course ya pharmaceutical science

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by andry Kazimoto, Oct 2, 2016.

  1. andry Kazimoto

    andry Kazimoto Member

    #1
    Oct 2, 2016
    Joined: Sep 28, 2016
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Habari zenu ndugu,

    Naombeni ushauri kuhusu course ya pharmaceutical science maana kuna watu wengi baadhi wanasema ni course ambayo hainaga dili kabisa wanadai bora kusomea ualimu tu na sio hii course.

    Kwa wenye uelewa na naombeni ushauri.. Natanguliza shukrani kwenu.
     
  2. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2016
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,940
    Likes Received: 987
    Trophy Points: 280
    Kumbe ni tetesi?
     
  3. Simiyu Yetu

    Simiyu Yetu JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2016
    Joined: Apr 29, 2013
    Messages: 18,899
    Likes Received: 1,554
    Trophy Points: 280
    Wanakupotosha kama unaimudu na ipo kichwani mwako kaipige mnona iko poa tu hata sokoni siyo haba
     
  4. andry Kazimoto

    andry Kazimoto Member

    #4
    Oct 11, 2016
    Joined: Sep 28, 2016
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    ahsante ndugu kwa ushauri.....Mungu akubariki
     
  5. Ficus

    Ficus JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2016
    Joined: Jul 14, 2013
    Messages: 1,286
    Likes Received: 736
    Trophy Points: 280
    Hainaga dili kwa maana ipi?
    Haina ajira?
    Haina marupurupu?
    10% za kujiongeza hakuna?
    Dadavua kidogo.
     
  6. andry Kazimoto

    andry Kazimoto Member

    #6
    Oct 11, 2016
    Joined: Sep 28, 2016
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    wanadai haina ajira mkuu na hasa kwa diploma na wanadai wakiajiriwa wanalipwa kima cha chini sana
     
Loading...