Msaada kuhusu gharama za kujiunga na bodi ya PSPTB

Meek Mill

JF-Expert Member
Jun 12, 2013
672
1,000
Hope weekend imeenda safi wakuu.

MSAADA WAKUU NINA DOGO LANGU AMESOMA MASOMO YA ACCOUNTING AND FINANCE NGAZI YA DIPLOMA ANAITAJI KUJIUNGA NA BOARDS HII.NAULIZA KUHUSU GHARAMA NA ANA ANZIA LEVEL GANI?ITAMCHUKUA MUDA GANI KUMALIZA MASOMO?ASANTE
 

sam leon

JF-Expert Member
Jan 29, 2017
893
1,000
PSPTB ni bodi ya maafisa ugavi kama kasoma accounting and finance huyo atakua ni yupo upande wa bodi ya uhasibu inaitwa NBAA
 

SHOOyaKIBABE

JF-Expert Member
Feb 10, 2014
2,195
2,000
PSPTB ni bodi ya maafisa ugavi kama kasoma accounting and finance huyo atakua ni yupo upande wa bodi ya uhasibu inaitwa NBAA
Baadhi ya bodi hazina limitation katika taaluma yako, wapo engineers wamepiga CPA na ni wahasibu wazuri tu. Cha muhimu ni kuingia katika website ya bodi husika na kuangalia vigezo wanavyotaka kwa kuomba candidacy na/au examination.
 

island

JF-Expert Member
Nov 26, 2013
865
1,000
Hope weekend imeenda safi wakuu.

MSAADA WAKUU NINA DOGO LANGU AMESOMA MASOMO YA ACCOUNTING AND FINANCE NGAZI YA DIPLOMA ANAITAJI KUJIUNGA NA BOARDS HII.NAULIZA KUHUSU GHARAMA NA ANA ANZIA LEVEL GANI?ITAMCHUKUA MUDA GANI KUMALIZA MASOMO?ASANTE
Ataanzia stage 1 , ziko stage tano na mwisho research , paper ni Mara mbili Kwa mwaka i.e. Stage one mwezi wa tano akifaulu ataenda stage 11 mwezi November . Akifuata syllabus Yao vizuri atafaulu Ila ajiandae essay za kutosha na maswali ya mitego mitego , general understanding.. All in all wana mitihani ya kawaida kama mtu yuko serious.

Aende bodi Yao kama yuko daslam (pale shaurimoyo darajani) Kwa maelezo zaidi , abebe vyeti vyote kama ikiwezekana .
 

sam leon

JF-Expert Member
Jan 29, 2017
893
1,000
Baadhi ya bodi hazina limitation katika taaluma yako, wapo engineers wamepiga CPA na ni wahasibu wazuri tu. Cha muhimu ni kuingia katika website ya bodi husika na kuangalia vigezo wanavyotaka kwa kuomba candidacy na/au examination.
Ahsanteh kwa taarifa
 

Meek Mill

JF-Expert Member
Jun 12, 2013
672
1,000
Ataanzia stage 1 , ziko stage tano na mwisho research , paper ni Mara mbili Kwa mwaka i.e. Stage one mwezi wa tano akifaulu ataenda stage 11 mwezi November . Akifuata syllabus Yao vizuri atafaulu Ila ajiandae essay za kutosha na maswali ya mitego mitego , general understanding.. All in all wana mitihani ya kawaida kama mtu yuko serious.

Aende bodi Yao kama yuko daslam (pale shaurimoyo darajani) Kwa maelezo zaidi , abebe vyeti vyote kama ikiwezekana .
Shukulan mkuu.
 

Meek Mill

JF-Expert Member
Jun 12, 2013
672
1,000
Ataanzia stage 1 , ziko stage tano na mwisho research , paper ni Mara mbili Kwa mwaka i.e. Stage one mwezi wa tano akifaulu ataenda stage 11 mwezi November . Akifuata syllabus Yao vizuri atafaulu Ila ajiandae essay za kutosha na maswali ya mitego mitego , general understanding.. All in all wana mitihani ya kawaida kama mtu yuko serious.

Aende bodi Yao kama yuko daslam (pale shaurimoyo darajani) Kwa maelezo zaidi , abebe vyeti vyote kama ikiwezekana .
Kila stage Ina mitihani mingap?Vipi Gharama kwa Masomo?
 

island

JF-Expert Member
Nov 26, 2013
865
1,000
Kila stage Ina mitihani mingap?Vipi Gharama kwa Masomo?
Average ni mitihani mitano , stage ya mwisho ndo inakuwa Minne , cost siyo kubwa sana , wastani wa laki mbili mpaka laki tatu Kwa stage .. ingia web ya PSPTB sehemu ya mitihani download candidacy reg form na exam registration form cost na kila kitu viko pale .
 

Bacary Superior

JF-Expert Member
Jul 3, 2014
3,745
2,000
mkuu kuwa serious kidogo hiyo ulioitaja ni kwa ajili ya wale wazee wa procurement, au siku mpaka hao wa accounting wanasoma? nijuzeni kidogo
 

island

JF-Expert Member
Nov 26, 2013
865
1,000
PSPTB ukiwa na diploma au degree ya accounting unaruhusiwa kujiunga nao?
Mkuu ukiwa na form four tu unasoma , issue ni stage ya kuanzia .. qualification yoyote unasoma, hata mtu mwenye professional ya PSPTB anasoma professional ya accounts akitaka .
 

MLA PANYA SWANGA

JF-Expert Member
Jul 31, 2015
4,556
2,000
Asome CPA ndiyo ya accounts hiyo nyingine ni kwa ajili ya wagavi procurement. Muda ni mwaka mmoja tu. Ada haizidi laki saba.
Aulizie vyuo vyote vya uhasibu Tia watamwambia muda wa kujiunga.
 

Khan Medard

New Member
Jul 18, 2019
4
45
Ataanzia stage 1 , ziko stage tano na mwisho research , paper ni Mara mbili Kwa mwaka i.e. Stage one mwezi wa tano akifaulu ataenda stage 11 mwezi November . Akifuata syllabus Yao vizuri atafaulu Ila ajiandae essay za kutosha na maswali ya mitego mitego , general understanding.. All in all wana mitihani ya kawaida kama mtu yuko serious.

Aende bodi Yao kama yuko daslam (pale shaurimoyo darajani) Kwa maelezo zaidi , abebe vyeti vyote kama ikiwezekana .
 

Khan Medard

New Member
Jul 18, 2019
4
45
Naomba kuuliza swali ....... hyo bodi ni wale walio soma procurement and supply cndio... Asa masomo yao yanchukua mda gani hasa kwa aliyesomea diploma ? yaan ni kwa mda gani mpk ana maliza ?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom