MSAADA: Kuanzisha Viwanda


nzalendo

nzalendo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
7,861
Likes
2,744
Points
280
nzalendo

nzalendo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
7,861 2,744 280
Wasalaam nataka kuanzisha viwanda vikubwa vya kutengeneza bidhaa mbadala wa mkaa.

Hivyo basi vitaajiri mamilioni ya wa Tanzania.

Viwanda hivyo vitakuwa rafiki wa mazingira ...sababu vitatumia malighafi ya takataka zitakazo viwandani,majumbani n.k.

Tatizo bado nazunguka sioni mlango wa kutokea...msaada.


Kutakuwa na hewa saafi.(Hapa wizara ya mazingira naomba msaada)

Tutatengeneza Briquete ......(Tutaokoa misitu yetu.)


Pia tutafunga vinu vya kuzalisha umeme kutokana na taka..miji itakuwa safi....na tutachangia megawatt kadhaa katika gridi ya Taifa.


....Karibuni kutoa msaada.......
 
kisikiji

kisikiji

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2015
Messages
2,499
Likes
2,370
Points
280
kisikiji

kisikiji

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2015
2,499 2,370 280
Wazo ziri sana ila hujaainisha umekwama wapi.
Na pili ulipokwama kumetokana na urasim au mawazo ya watu. Hapo unaweza kusaidika maana humu wapo wote.
 

Forum statistics

Threads 1,274,693
Members 490,736
Posts 30,521,144