Msaada: Koo linauma

Msaada: Koo linauma

Joined
Jan 9, 2021
Posts
4
Reaction score
1
Ninaomba msaada, hapa kwenye koo panauma kama nimekula kitu kimegoma kutoka, leo siku ya 3.

Nimehenda hospitali wamesena hakuna kitu, nimepewa dawa zinaitwa ZECUF. Pamoja na kutumia bado ninaumia tu.
 
Ninaomba msaada, hapa kwenye koo panauma kama nimekula kitu kimegoma kutoka, leo siku ya 3.

Nimehenda hospitali wamesena hakuna kitu, nimepewa dawa zinaitwa ZECUF. Pamoja na kutumia bado ninaumia tu.
kulamba kijiko kimoja cha asali, kunywa chai iliyochanganywa na limau na asali pamoja na kunywa maji ya moto yaliyowekwa chumvi. kula tonge la ugali pia itakusaidia .
 
Back
Top Bottom