Mr Suprize JF-Expert Member Joined Dec 18, 2014 Posts 877 Reaction score 981 Mar 23, 2018 #1 Wakuu habari zenu !!! Naomba kuuliza je DStv ving'amuzi vyao vinatumia na umeme Wa DC (Direct current)??? Nitashukuru kwa msaada wenu
Wakuu habari zenu !!! Naomba kuuliza je DStv ving'amuzi vyao vinatumia na umeme Wa DC (Direct current)??? Nitashukuru kwa msaada wenu
mni Senior Member Joined Sep 30, 2016 Posts 176 Reaction score 118 Mar 23, 2018 #2 ndio vinatumia vyote DC na AC
Malyenge JF-Expert Member Joined Jan 16, 2012 Posts 6,658 Reaction score 3,665 Mar 24, 2018 #3 Mr Suprize said: Ooooh Mungu mkubwa , kesho naenda kununua nimplekee mama kijijini awe anamuona ngosha live Mkuu nashukuru sana Click to expand... Kwani kwenye ving'amuzi vingine haonekani?
Mr Suprize said: Ooooh Mungu mkubwa , kesho naenda kununua nimplekee mama kijijini awe anamuona ngosha live Mkuu nashukuru sana Click to expand... Kwani kwenye ving'amuzi vingine haonekani?
TheFastest Member Joined Jun 17, 2016 Posts 89 Reaction score 93 Mar 24, 2018 #4 Dc na ac vina ushirikiano gani na mazingira ya kijijini Nijuze mkuu
mtafuta-maisha JF-Expert Member Joined Nov 5, 2016 Posts 1,982 Reaction score 2,934 Mar 24, 2018 #5 Mr Suprize said: Ooooh Mungu mkubwa , kesho naenda kununua nimplekee mama kijijini awe anamuona ngosha live Mkuu nashukuru sana Click to expand... Kama shida ni kumwangalia Ngosha uwa kinatumia AC tu mkuu inapofika muda huo
Mr Suprize said: Ooooh Mungu mkubwa , kesho naenda kununua nimplekee mama kijijini awe anamuona ngosha live Mkuu nashukuru sana Click to expand... Kama shida ni kumwangalia Ngosha uwa kinatumia AC tu mkuu inapofika muda huo