NEMEZIZ
JF-Expert Member
- May 23, 2017
- 563
- 337
Habari za muda huu wanajamvi wa jukwaa hili.
Nielekee moja kwa moja kwenye tatizo nililokumbana nalo kwenye kufanya installation ya OS ya Linux Miny Cinnamon 18. nilikwama hapa kwa sababu nataka mafiles na documents zangu zilizopo kwenye Window 10 yabaki na japokuwa nimepiga partition 2.
Nielekee moja kwa moja kwenye tatizo nililokumbana nalo kwenye kufanya installation ya OS ya Linux Miny Cinnamon 18. nilikwama hapa kwa sababu nataka mafiles na documents zangu zilizopo kwenye Window 10 yabaki na japokuwa nimepiga partition 2.