Msaada juu ya maombi ya kazi


Marga

Marga

Senior Member
Joined
Jun 8, 2012
Messages
113
Points
195
Age
32
Marga

Marga

Senior Member
Joined Jun 8, 2012
113 195
Habari za asubui wanaJF
Naomba kujua kuhusu uandishi wa barua pamoja
na CV ni vyema kuandika kwa mkono au kuichapa?
Na ni kwanini?
Asanten sana.
 
Makbel

Makbel

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2011
Messages
778
Points
195
Makbel

Makbel

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2011
778 195
Barua ya kuomba kazi ni lazima uiandike kwa mkono. Hii inasaidia huyo muajiri wako atambue uliomba kazi ni wewe na umetamka kwa kinywa chako kupitia barua yako. CV unaweza kuiandika kwa mkono au kwa kuichapa yote ni sawa.
 
yaser

yaser

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Messages
1,372
Points
1,225
yaser

yaser

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2012
1,372 1,225
Barua ya kuomba kazi ni lazima uiandike kwa mkono. Hii inasaidia huyo muajiri wako atambue uliomba kazi ni wewe na umetamka kwa kinywa chako kupitia barua yako. CV unaweza kuiandika kwa mkono au kwa kuichapa yote ni sawa.
kwan ukichapa haioneshi kama umetamka kwa kinywa chako?
 
N

neemsy

Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
41
Points
95
N

neemsy

Member
Joined Oct 18, 2012
41 95
If you send a hand written application letter to my office it will not even pass the first stage, please believe! Unless mwajiri amekuambia explicitly kuwa barua iwe hand written usifanye hiyo mistake. Waajiri wengi wanapenda typed letters for many reasons including they are easier to decipher. Pia siku hizi kwa wingi application na CV hutumwa kwa email, kwa hiyo it makes sense to type out your letter. It also shows that you know you can use the computer for word processing.

Good luck!
 
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
17,246
Points
2,000
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
17,246 2,000
Barua ya kuomba kazi ni lazima uiandike kwa mkono. Hii inasaidia huyo muajiri wako atambue uliomba kazi ni wewe na umetamka kwa kinywa chako kupitia barua yako. CV unaweza kuiandika kwa mkono au kwa kuichapa yote ni sawa.
sidhani kama kuna ukweli katka hilo!!hakuna kutamka kwa kinywa kupitia mkono!!kwani ukichapa na mashine utakuwa si wewe!!!!!
 
X

xiande

Member
Joined
Oct 3, 2012
Messages
90
Points
0
X

xiande

Member
Joined Oct 3, 2012
90 0
kwa mara nyingi bora utype koz kuna wengine wanamiandiko ya ajabu ambayo kusoma ni ishu na siku hizi applicants ni wengi sana so ukiandika kwa mkono afu mwandiko ndo tena wakina nahii utakosa mwana bt kama unandika kwa mkono make it clean.kinachomata wat quality doesnt hold weatheq ts typed o handwritin
 

Forum statistics

Threads 1,283,903
Members 493,869
Posts 30,805,569
Top