Lio 002 JF-Expert Member Joined May 10, 2014 Posts 436 Reaction score 68 Apr 20, 2015 #1 Kichwa cha habari chahusika, Ninaomba kujuwa ni vitu gani unatakiwa kuwa navyo ili uweze kuanzsha kipindi na steps zake ni zipi na gharama zake pia ni zipi? Asanteni sana.
Kichwa cha habari chahusika, Ninaomba kujuwa ni vitu gani unatakiwa kuwa navyo ili uweze kuanzsha kipindi na steps zake ni zipi na gharama zake pia ni zipi? Asanteni sana.
jembe afrika JF-Expert Member Joined Jan 15, 2014 Posts 7,602 Reaction score 3,783 Apr 20, 2015 #2 mkuu hiyo sio diesel kwamba ina bei elekezi,so kila tv ina bei yake we andaa mahela ya kutosha ni si za njaa. na log out.
mkuu hiyo sio diesel kwamba ina bei elekezi,so kila tv ina bei yake we andaa mahela ya kutosha ni si za njaa. na log out.