Msaada: Jinsi ya kuondoa password kwenye laptop hard disk

Msaada: Jinsi ya kuondoa password kwenye laptop hard disk

Kama alitumia bitloker kuna namba unapewa kwa ajili ya kuchange au kuondoa, sasa alitakiwa akupe izo namba, au jaribu kuuninstal bitloker yenyew
Km bitlocker hii ya kijinga sana. Iko strong lk walikosea sana hii inatoka pasipo kuweka hata password hapo nilitokea kuizarau sana. Ukiingia kweny control panel unaitoa hata pasipo password hapo ndipo nikaiona ya kijinga sana
 
Iliwekwa kwa PC nyingine ilikuwa kama external ndio ikawa encrypted
Atakuwa amefanya bit locker
chakufanya tafuta pc nyingine. Ichomeke km external kisha ingia kwenye control panel, ingia kweny system and security, kisha bitlocker
tafuta hard disk yako kisha bonyeza turn off bitlocker/ decryption utakuwa umeitoa haiombi hata password

Njia ya 2
baada ya kuweka kwenye pc nyingine iformat kisha tafuta data recovey utakuwa umepata vitu vyako vyote.

Km ni bios trick nyingine itahusika lkn kwa njia hizo 2 nilizokuambia km ni bitlocker 100% inatoka. Tumia njia ya 1 au 2.
Bitlocker ni ya kijinga sana ni sawa umefunga mlango kwa kufuli bovu, lkn kwa nje mwizi anaweza kufikiri umefunga kumbe ni geresha
 
Atakuwa amefanya bit locker
chakufanya tafuta pc nyingine. Ichomeke km external kisha ingia kwenye control panel, ingia kweny system and security, kisha bitlocker
tafuta hard disk yako kisha bonyeza decryption utakuwa umeitoa haiombi hata password

Njia ya 2
baada ya kuweka kwenye pc nyingine iformat kisha tafuta data recovey utakuwa umepata vitu vyako vyote.

Km ni bios trick nyingine itahusika lkn kwa njia hizo 2 nilizokuambia km ni bitlocker 100% inatoka. Tumia njia ya 1 au 2.
Bitlocker ni ya kijinga sana ni sawa umefunga mlango kwa kufuli bovu, lkn kwa nje mwizi anaweza kufikiri umefunga kumbe ni geresha


Mkuu if there is another way maana kupata external Case ya HDD ndio shida Tena na mi sipo town
 
Mkuu if there is another way maana kupata external Case ya HDD ndio shida Tena na mi sipo town
Km umenielewa ni hivi. Hiyo HD yako iliyoko kweny pc itoe kweny pc yako kisha iweke kweny pc nyingine km external hard disk (Ukishaitoa tafuta cable ya external hard disk ina midomo km flash ila yenyew inakuwa mikubwa. Kisha tumia njia nilizokuambia ili kutoa km itakuwa ni bitlocker
 
Wakuu
Km bitlocker hii ya kijinga sana. Iko strong lk walikosea sana hii inatoka pasipo kuweka hata password hapo nilitokea kuizarau sana. Ukiingia kweny control panel unaitoa hata pasipo password hapo ndipo nikaiona ya kijinga sana
Wakuu Wong Fei na gwangaeto nimeshindwa kufungua External Flash Disc, niliweka password ya bitlocker na nikawa nafungua vizuri lakini kwasasa inagoma.

Msaada wenu tafadhali.
 
Hautaweza kuzima BitLocker kwenye machine nyingine bila kuwa na password yake, point nzima ya Bitlocker ni kuzuia data zisiweze kuibiwa ungekuwa unaweza kuizima kwa kuweka kwenye external HD ingekuwa ni useless kabisa. Cha kufanya ni kuformat hiyo HD na kupoteza data zote, hakuna jinsi.

Kuna njia kadhaa za kulock HD kwa BitLocker, moja ni TPM hii inaitambua hardware ya PC original ilipofanyiwa encryption so ukiiweka PC nyingine haikubali, njia nyingine ni TPM + PIN ambayo inatambua hardware na inadai PIN kila unapowasha mashine, pia kuna njia nyingine kama key ambazo unahitaji uwe na USB drive yenye key ya hiyo drive kila unapotaka kuitumia.
Hakuna njia inayotoka kwa kubadili machine.

Pia ukiformat hiyo drive hautaweza kufanya recovery yoyote maana data zipo encrypted! yaani zimevurugwa kitaalamu ili zisiweze kusomeka bila kuwa decrypted kwanza kwa hiyo kuformat hakutaondoa ulinzi huo.

Kutoka Microsoft wenyewe watengenezaji wa BitLocker kuondoa ubishi:
Windows BitLocker Drive Encryption Frequently Asked Questions

Can I access my BitLocker-encrypted volume if I insert the hard disk into a different computer?
If the other computer is running Windows Vista Ultimate or Windows Vista Enterprise, the encrypted hard disk can be unlocked from the BitLocker Control Panel item on the alternate computer.

When you unlock the BitLocker-enabled hard disk on the alternate computer, the only authentication operation available will be recovery. The hard disk will appear in the BitLocker Control Panel item with an option to unlock the volume using the recovery password or recovery key.

So inabidi uwe na password au recovery key kuifungua kwenye machine nyingine!
 
Tumia njia ya comment ya 45 mkuu. Hii inatoka kirahisi sana.
Njia pekee ni recovery key uliyopewa ulipoweka BitLoker mara ya kwanza, soma maelezo kwa kirefu post yangu iliyopita. Kama haufanyi backup za maana data zako encryption ni kitu hatari sana kuchezea.
 
Njia pekee ni recovery key uliyopewa ulipoweka BitLoker mara ya kwanza, soma maelezo kwa kirefu post yangu iliyopita. Kama haufanyi backup za maana data zako encryption ni kitu hatari sana kuchezea.
Mkuu huu mchezo wa bitlocker nishaufanya sana tena sana. Nilipogundua udhaifu wake nikatokea kuidharau sana. Ww jaribu kuturn on bitlocker kweny partition yyte kweny pc yako kisha. Sasa ww nenda kwenye control panel kisha bitlocker, tafuta partition yako kisha turn off bitlocker, haikuombi hata key hapo hapo itaanza kudecrypt partition yako. Hapo ndipo niliidharau. Nilitegemea ukiwa una decrypt partition yako itakuomba key lkn wapi.
Fanya zoezi fupi tu utaniambia. Hii ya kijinga sana mkuu kwa mtu anayejua pc ni km anakunywa maji.
 
Mkuu huu mchezo wa bitlocker nishaufanya sana tena sana. Nilipogundua udhaifu wake nikatokea kuidharau sana. Ww jaribu kuturn on bitlocker kweny partition yyte kweny pc yako kisha. Sasa ww nenda kwenye control panel kisha bitlocker, tafuta partition yako kisha turn off bitlocker, haikuombi hata key hapo hapo itaanza kudecrypt partition yako. Hapo ndipo niliidharau. Nilitegemea ukiwa una decrypt partition yako itakuomba key lkn wapi.
Fanya zoezi fupi tu utaniambia. Hii ya kijinga sana mkuu kwa mtu anayejua pc ni km anakunywa maji.

Hiyo ni kwa vile ipo kwenye machine yako ile ile na tayari upo ndani ya machine i.e umeshaprovide key either kwa kuiandika wakati inaboot au kwa vile umetumia TPM kwa hiyo hiyo machine ni trusted.
Ukiweka hiyo HD kwenye machine nyingine haiwezi kukubali kuwa decrypted bila key.
Kwa vile upo ndani ya machine tayari ulinzi wa encryption hauhitajiki tena, mtu aliye ndani ya machine ana full access to all files. Bitlocker inakulinda ukiibiwa machine mtu hawezi kufungua data (kama umetumia PIN) au akiiba HD hawezi kusoma data.
 
Hiyo ni kwa vile ipo kwenye machine yako ile ile na tayari upo ndani ya machine i.e umeshaprovide key either kwa kuiandika wakati inaboot au kwa vile umetumia TPM kwa hiyo hiyo machine ni trusted.
Ukiweka hiyo HD kwenye machine nyingine haiwezi kukubali kuwa decrypted bila key.
Kwa vile upo ndani ya machine tayari ulinzi wa encryption hauhitajiki tena, mtu aliye ndani ya machine ana full access to all files. Bitlocker inakulinda ukiibiwa machine mtu hawezi kufungua data (kama umetumia PIN) au akiiba HD hawezi kusoma data.
Km mtu kaiba machine yako, anarepair window (Program tu zilikuwa installed ndizo zitapotea) kisha anaenda kweny control panel anatoa kiurahisi sana.
Njia ya 2 anaformat hd kazi kwisha.
Mkuu hii bitlocker ni ya ovyo sana, itamsumbua kwa mtu ambaye hajui pc tu. Sijajaribu kweny pc nyingine lkn nina uhakika kwa 99.9% inatoka hata kwa pc nyingine sbb unapofany decrypt hauombi key yyte, ingekuwa inaomba key hapo 100% ningekuunga mkono.
Ukitaka mtu hasisome file zako ni kuzi-zip, iso au rar kisha unapiga password. Miaka 100 mtu hawezi kusoma lbd km anajua password zako. Hii ndiyo njia ya salama .lbd km kuna njia tofauti na bitlocker lkn km ndiyo hii 100% inatoka. Fanya majaribio utakuja niambia
 
Km mtu kaiba machine yako, anarepair window (Program tu zilikuwa installed ndizo zitapotea) kisha anaenda kweny control panel anatoa kiurahisi sana.
Njia ya 2 anaformat hd kazi kwisha.
Mkuu hii bitlocker ni ya ovyo sana, itamsumbua kwa mtu ambaye hajui pc tu. Sijajaribu kweny pc nyingine lkn nina uhakika kwa 99.9% inatoka hata kwa pc nyingine sbb unapofany decrypt hauombi key yyte, ingekuwa inaomba key hapo 100% ningekuunga mkono.
Ukitaka mtu hasisome file zako ni kuzi-zip, iso au rar kisha unapiga password. Miaka 100 mtu hawezi kusoma lbd km anajua password zako. Hii ndiyo njia ya salama .lbd km kuna njia tofauti na bitlocker lkn km ndiyo hii 100% inatoka. Fanya majaribio utakuja niambia

Mkuu umejichanganya kwenye test zako hauko sahihi, HAIOMBI KEY KWA VILE UPO KWENYE TRUSTED MACHINE ALREADY LOGGED IN! Kama nilivyosema BitLocker inatumia chip ya TPM ambayo ipo kwenye PC yako kujihakikishia kuwa upo kwenye machine ile ile, ukimove hiyo drive inakuwa invalid na haifunguki.

Nimekuwekea link ya Microsoft hapo juu, BitLocker inatumika na kila aina ya mashirika ikiwemo mabenki na mashirika ya serikali makubwa duniani kusecure data zao, nakuhakikishia hautaweza kutoa encryption ukimove hiyo drive kwenye machine nyingine.
Sidhani kama ni sahihi kufananisha full disk encryption na hizo zip za kufunga mafaili kadhaa tu.
 
Mkuu umejichanganya kwenye test zako hauko sahihi, HAIOMBI KEY KWA VILE UPO KWENYE TRUSTED MACHINE ALREADY LOGGED IN! Kama nilivyosema BitLocker inatumia chip ya TPM ambayo ipo kwenye PC yako kujihakikishia kuwa upo kwenye machine ile ile, ukimove hiyo drive inakuwa invalid na haifunguki.

Nimekuwekea link ya Microsoft hapo juu, BitLocker inatumika na kila aina ya mashirika ikiwemo mabenki na mashirika ya serikali makubwa duniani kusecure data zao, nakuhakikishia hautaweza kutoa encryption ukimove hiyo drive kwenye machine nyingine.
Sidhani kama ni sahihi kufananisha full disk encryption na hizo zip za kufunga mafaili kadhaa tu.
Ok!
Kwa mfano mwizi akakuibia pc. Je, unafikiri huyu mwizi hawezi kupata detail zako kweny hizo partition ulizoziwekea password kwa bitlocker? Anapata kirahisi sana
Hapa ndipo nilipoona bitlocker haisadii chochote na km ni hard disk km itashindikana mtu ana i-format tu kisha anaweka vitu vyake wala hatumii nguvu nyingi sana kuitoa.
 
Back
Top Bottom