Msaada Jinsi ya Kuflash Samsung Solstice A887.


Gbollin

Gbollin

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2009
Messages
593
Likes
29
Points
45
Gbollin

Gbollin

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2009
593 29 45
WanaJamvi.

Nimenunua Samsung A887, Wakati naitumia kwenye internet ghafla ikazima, nilipojaribu kuiwasha ikawa inawaka na kujizima yenyewe tendo ambalo linajirudia mara kwa mara mpaka nilipoamua kuizima moja kwa moja. Nimejaribu njia mbalimbali za kutaka kuiflash lakini nimeshindwa sababu kila flashing file file ninalodownload linakuwa halijatimia. Kwa kifupi nimedownload kama mara 6 lakini zote nimeambulia patupu.

Naleta kwenu wana Jamvi kama kuna mtu yeyote anaefahamu jinsi ya kupata file kama hili au njia zake za kuflash basi tupeane ujuzi.
 
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
3,561
Likes
37
Points
145
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
3,561 37 145
WanaJamvi.

Nimenunua Samsung A887, Wakati naitumia kwenye internet ghafla ikazima, nilipojaribu kuiwasha ikawa inawaka na kujizima yenyewe tendo ambalo linajirudia mara kwa mara mpaka nilipoamua kuizima moja kwa moja. Nimejaribu njia mbalimbali za kutaka kuiflash lakini nimeshindwa sababu kila flashing file file ninalodownload linakuwa halijatimia. Kwa kifupi nimedownload kama mara 6 lakini zote nimeambulia patupu.

Naleta kwenu wana Jamvi kama kuna mtu yeyote anaefahamu jinsi ya kupata file kama hili au njia zake za kuflash basi tupeane ujuzi.
mkuu japo sijakuelewa vzuri mafail yanakuwa ayajatimia kivipi? je unajua namna ya kuiflash? je simu inasoma kwenye pc? nijibu hayo kisha tuendelee
 

Forum statistics

Threads 1,214,667
Members 462,812
Posts 28,518,765