Msaada: Jinsi ya kuchora mchoro kama huu katika picha natumia iphone 5 Please

Msaada: Jinsi ya kuchora mchoro kama huu katika picha natumia iphone 5 Please

kagombe

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2015
Posts
3,624
Reaction score
1,827
Jinsi ya kuchora mchoro kama huu katika picha natumia iphone 5 Please


0dff3d41585dba15378df790b6939ab0.jpg
9d9c651371f3b3fbfa05c34114e7979b.jpg
 
Mambo ya samsung note series...

Kama unataka ifanye kazi kwenye iphone 5 kanunue mark pen ya rangi unayotaka then uwe unachora mistali utakavyo...maana hakuna anayekupangia cha kufanya simu ni yako na mark pen ni yako
 
Back
Top Bottom