Msaada jinsi ya kublock au kubaclist

Msaada jinsi ya kublock au kubaclist

mikumiyetu

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2016
Posts
1,312
Reaction score
947
Habari wakuu naomba msaada jinsi ya kublock namba,zisiingie sms wala call
 
Haijajitosheleza
Jina na toleo la simu na OS
 
Unataka kublock sms tu calls tu au zite mbili?
 
ngoja wataalam waje wa hizo simu
mm najua Blacklist option yake zaidi ni kwenye Settings au calling
 
Fungua Google playstore halafu tafuta (search) call blocker. Utapata apps nyingi za namna hiyo; chagua inayokufaa na ku-install
 
Truecaller ni afadhali lakini chalenge ya android ni hizo apps na matangazo ni kero kuliko hizo spam za sms. Take my word ndio maana mimi nawaheshimu sana apple, huu upuuzi wa spam haupo kwenye iphone
 
Back
Top Bottom