kwaiyo mbali na kuflash amna plan B sikMkuu hio ni mpaka ukai Flash kwa mwenye kufaham. Kuflash kwa kitumia laptop
Kwasabb kuna tools zake pamoja na Flashing Box ya simu kama hizo
Mkuu nina tab yangu pia vfd 100 inatumia voda tu vipi waweza kunisaidia ikasoma laini zote?Napatikana kahama.
Ni vfd100 au vfd1100?Mkuu nina tab yangu pia vfd 100 inatumia voda tu vipi waweza kunisaidia ikasoma laini zote?
Mkuu kuna tecno S1 ya tigo,laini moja inatumia tigo tu na data ni 3g+E ila laini ya pili inatumia yoyote ila data ni E,je unaweza kuifungua laini one itumie mitandao yote!?Je unaweza kupandisha laini two data isome vyote E,3g nk.?Ni vfd100 au vfd1100?
Hiyo simu hadi niwe nayo mkononi au nikutumie unlocked file.Mkuu kuna tecno S1 ya tigo,laini moja inatumia tigo tu na data ni 3g+E ila laini ya pili inatumia yoyote ila data ni E,je unaweza kuifungua laini one itumie mitandao yote!?Je unaweza kupandisha laini two data isome vyote E,3g nk.?
dah tatizo nipo mbali kidogo na hapo ulipo khm.je hiyo njia yakutuma unlocked file ni salama!?gharama zake zipoje kufanikisha I'll zoezi!?Hiyo simu hadi niwe nayo mkononi au nikutumie unlocked file.
Kabla ya yote una kompyuta?dah tatizo nipo mbali kidogo na hapo ulipo khm.je hiyo njia yakutuma unlocked file ni salama!?gharama zake zipoje kufanikisha I'll zoezi!?
Ndio,computer ipo.Kabla ya yote una kompyuta?
Kabla ya yote tafuta nck dongle mtk crack inaweza ikakusaidia ukishindwa nitafute.Ndio,computer ipo.
Mkuu na Simu janja za tigo S1 siunaweza kuitoa lockNimekupm sms haiji nitumie imei number ya simu yako kwenye pm yangu au namba yako ya whatsapp au telegram.
Kwa wale wote wenye simu za Mediatek (mtk) mnaweza mkadownload program hii ya nck hapa utaweza kutoa lock kwenye simu za mtk na kuna operation zingine za ziada, lakini simu yako kama ina secure boot haitakufaa.Mkuu na Simu janja za tigo S1 siunaweza kuitoa lock
....Vipi lock ya staataims kopo HS210-HA..........lock inatoka.....
Kama ni mtk download program nimeweka link post namba 35.....Vipi lock ya staataims kopo HS210-HA....
Naambiwa iko expiredKwa wale wote wenye simu za Mediatek (mtk) mnaweza mkadownload program hii ya nck hapa utaweza kutoa lock kwenye simu za mtk na kuna operation zingine za ziada, lakini simu yako kama ina secure boot haitakufaa.
Program iko expired au link?Naambiwa iko expired
LinkNaambiwa iko expired