Msaada jinsi ya kuapply mkopo


nkanga chief

nkanga chief

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2016
Messages
2,099
Likes
1,606
Points
280
Age
27
nkanga chief

nkanga chief

JF-Expert Member
Joined May 31, 2016
2,099 1,606 280
HESLB
 
ndio walewale

ndio walewale

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
1,330
Likes
994
Points
280
ndio walewale

ndio walewale

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
1,330 994 280
Mimi ni mwanafunzi niliyefanya mtihani wa kidato cha sita mwaka huu naomba msaada kwa yeyote ajuae jinsi ya kuapply mkopo
Uko wapi mdogo Wangu? Nimekuonea huruma. Nenda internet cafe watakusaidia ila kama uko Morogoro NITAKUSAIDIA. Bure.
 

Forum statistics

Threads 1,235,966
Members 474,920
Posts 29,241,951