Msaada jinsi ya kuacces my instagram account

Msaada jinsi ya kuacces my instagram account

slyve Ramon

Member
Joined
Jul 18, 2017
Posts
65
Reaction score
34
Habarin za muda huu wakuu, I hope mko poa back to the topic naomben mnisaidie mweny uelewa kuhus kuacces acc yngu ya insta ,tatz ni kwamb nilibadili password bt pale ilipofka kweny kuverify acc ambapo unatumiwa code kwa phone number ndo shid ilipoanzia coz ile namb siitumii ten ni muda mref sas na naon kashapew mtu mwingne na ndio namb ambayo niliitumia kufungua acc enzi zle najiunga instagram
Inaleta hivi yan[emoji116][emoji116]nimejarbu miez sas nashindw MSAADA wakuu
Screenshot_20210203-210325.jpg
 
Piga simu kwa huyo mtu mwengine anayeitumia hiyo namba mwambie akutumie codes alizotumiwa. Hiyo ndiyo njia pekee ya kuikomboa hiyo account. Au sehemu ya kulog in nenda "FORGOT PASSWORDS" kisha fuata maelekezo
 
Habarin za muda huu wakuu, I hope mko poa back to the topic naomben mnisaidie mweny uelewa kuhus kuacces acc yngu ya insta ,tatz ni kwamb nilibadili password bt pale ilipofka kweny kuverify acc ambapo unatumiwa code kwa phone number ndo shid ilipoanzia coz ile namb siitumii ten ni muda mref sas na naon kashapew mtu mwingne na ndio namb ambayo niliitumia kufungua acc enzi zle najiunga instagram
Inaleta hivi yan[emoji116][emoji116]nimejarbu miez sas nashindw MSAADA wakuuView attachment 1693663
Piga simu kwa huyo mtu mwengine anayeitumia hiyo namba mwambie akutumie codes alizotumiwa. Hiyo ndiyo njia pekee ya kuikomboa hiyo account. Au sehemu ya kulog in nenda "FORGOT PASSWORDS" kisha fuata maelekezo
Tembea na huu ushauri wa Percy
 
Mwenye namba yako kama sio muelewa ujue hiyo account yako ndo kwa kheri.

Siwezi kutuma code kwa mtu nisiyemfahamu matapeli siku hizi wamejaa kila kona na kama anataka kudukua account yangu ya Bank[emoji16]nitalia na nani?
 
Back
Top Bottom