Msaada jamani


Gershom Asajile

Gershom Asajile

New Member
Joined
Sep 27, 2012
Messages
1
Points
20
Gershom Asajile

Gershom Asajile

New Member
Joined Sep 27, 2012
1 20
Great thinkers naombeni mnisaidie jamani.
Nimlimaliza secondari mwaka jana nikapata div 4 ya 26.

English - c
bios - c
math- f
kisw- d
[phys- d
chem- d
geog- d
civ- d
history - d.

Shida yangu kubwa nimejaribu kuapply
vyuo vya afya na arusha tec nimekosa nafasi.
Je, nyie kama wadau wa elimu kwa hizo marks zangu hapo juu
nijaribu chuo gani kingine ambacho hadi sasa kinaweza kunipokea
siyo hadin mwakani kwasababu nimechoka kukaa nyumbani.


Nashukuru kwa kusoma ombi langu
naomba msaada wenu wa mawazo.
 
kifumbiko

kifumbiko

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2012
Messages
211
Points
195
kifumbiko

kifumbiko

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2012
211 195
subilia mwakani kama una uwezo nenda vyuo vya private ila tatizo hapo walikubania bse f ya number! maana vi2 ulivyokuwa unaomba maths ni mpango mzima!
 

Forum statistics

Threads 1,285,948
Members 494,834
Posts 30,880,218
Top