Msaada: iPhone 6s plus ipo locked

Msaada: iPhone 6s plus ipo locked

Mkuu kuibiwa sio issue sana as jamaa Niko nae ofsini na yuko tayari kurudisha hela sema mwenyewe simu nilikua naitaka ndo maana natafuta ufumbuzi and after all huyu jamaa hela nilimpa tu kwa sababu mamayake alikua mgonjw ndo maana hata sikufikilia sana kama naibiwa!!
Kama ipo clean, wasikuvunje moyo
 
Mkuu, hii error ndio kwanza imekuja au hii error tangu ulipopata simu ukijaribu inakupa same answer?

Hapo inaonesha kuna tatizo na server za Apple wenyewe. Huwa inatokea unapotaka kufanya activation server zao kidogo zikawa not available. kabla ya kujitia magharama unatakiwa uifanyie uchunguzi kwanza. Pengine ishu ni ndogo tu. Nitumie IMEI Number au serial Number ya iphone yako nikuchekia mara moja ili tuhakikishe kama ipo locked na icloud kwanza
Nashukuru mkuu ntakutumia as soon as nkifika home!!
 
Mkuu, hii error ndio kwanza imekuja au hii error tangu ulipopata simu ukijaribu inakupa same answer?

Hapo inaonesha kuna tatizo na server za Apple wenyewe. Huwa inatokea unapotaka kufanya activation server zao kidogo zikawa not available. kabla ya kujitia magharama unatakiwa uifanyie uchunguzi kwanza. Pengine ishu ni ndogo tu. Nitumie IMEI Number au serial Number ya iphone yako nikuchekia mara moja ili tuhakikishe kama ipo locked na icloud kwanza
Error imekuwepo Tangu mwanzokuna jamaa huyu aliniuzia alikua amemlipa ili aiunlock sema ndo hivi tena,aliyeniuzia yuko Nje ya nchi anarudi hivi karibuni atanirudishia hela yangu si nikaona kabla ya kurudisha simu nijaribu huku uwenda nikapata ufumbuzi
 
Nashukuru mkuu ntakutumia as soon as nkifika home!!
okey sawa, ukifika utantumia hio IMEI au serial number nikuchekia. Kuna mtandao nliwahi kutoa lock simu yangu ntakufahamisha uutumie ikiwa ipo locked na icloud, bei yake nimecheki ni aroud $260 kutoa icloud lock. lakini kabla ya kwenda huko tuhakikishe tunajua kama tatizo ni hio icloud lock au ni servers, na tujaribu any means necessary kabla ya kwenda kuilipia.
 
okey sawa, ukifika utantumia hio IMEI au serial number nikuchekia. Kuna mtandao nliwahi kutoa lock simu yangu ntakufahamisha uutumie ikiwa ipo locked na icloud, bei yake nimecheki ni aroud $260 kutoa icloud lock. lakini kabla ya kwenda huko tuhakikishe tunajua kama tatizo ni hio icloud lock au ni servers, na tujaribu any means necessary kabla ya kwenda kuilipia.
Mkuu nashukuru sana kwa msaada wako na msa wako wa kunijibu,
Leo nikiwa kwenye haraka za kukutumia imei kuna Mdogo wangu anajuajua hayo mambo sema nlikua namdharau,dah ajamaliza hata dk 3 kaifungua...sijajua kafanyaje aisee mpka sahivi.
Tatizo ilikua ni icloud...
Asante wote kwa ushirikiano
 
Mkuu nashukuru sana kwa msaada wako na msa wako wa kunijibu,
Leo nikiwa kwenye haraka za kukutumia imei kuna Mdogo wangu anajuajua hayo mambo sema nlikua namdharau,dah ajamaliza hata dk 3 kaifungua...sijajua kafanyaje aisee mpka sahivi.
Tatizo ilikua ni icloud...
Asante wote kwa ushirikiano
Karibu tena. Uliponambia kuwa unapata error inayokwambia server are temporary unavailable nilijua kama tatizo lipo kwa Apple wenyewe na ndio maana nikataka tujaribu njia tofauti kabla ya kwenda kulipia.
 
Next time ukitajiwa bei fanya reaserch japo ingia ebay uone prices zikoje. Yaani kwa bei hio unapata 7 plus na lock haina kitu brand new. Anyways, kwanza hakikisha ni lock aina ipi.

Kuna za aina tatu;

Passcode lock- inasababishwa na kutia password ya kufungulia simu mara nyingi na kufeli, ujumbe wake utakwambia "Iphone Disabled"

Network Lock- Kama simu ni brand new, wakati unaifanyia set up, itakwambia ueke simcard, na ukieka sim card sio baada ya kujisoma itakuja na ujumbe "Sim not Valid". Kama tayari ishafanyiwa set up, utaona kama kila line unayoweka itasema no service sehemu ya kuonesha mnara.

icloud lock- Hii kiboko, na kabla hujanunua simu ambayo ina icloud lock hakikisha bei unayonunua itakuwa worth utakapoenda kuitoa. Hii lock unaweza ukachezewa mchezo na fundi alokuwa sio muaminifu na anapokuona huyajui haya mambo. Lakini kuna 2 main causes za hii lock. Kwanza ikiwa mmiliki amesahau password yake ya icloud na pili ikiwa simu reported as stolen au LOST simu itakudai hio password. Ujumbe wake ni "Activate Iphone".

Inawezekana alimpelekea fundi akamsetia email ya icloud na aka activate find my iphone, then fundi huyo akatumia hio email na password akareport as stolen, ili mrudi kwake akuekeeni sawa kwa kuwachaji tena. lakini sifikirii kama atakuwa amefanya hiv.

Anyways nihakikishie ni lock/ujumbe upi unauona katika screen yako, ili nikupe njia ufanye mwenyewe.
daah sijuhi utajibu maana ili tatizo ninalo

kaka Mimi iPhone yangu mbele hinaandika IPhone disabled

tatizo mini kaka msaada
 
Karibu tena. Uliponambia kuwa unapata error inayokwambia server are temporary unavailable nilijua kama tatizo lipo kwa Apple wenyewe na ndio maana nikataka tujaribu njia tofauti kabla ya kwenda kulipia.
kaka msaada
 
kaka msaada
Samahani mkuu kwa kuchelewa kujibu. Iphone Disabled hutokea ikiwa umejaribu ku unlock simu mara nyingi na hii huwa inakwambia mda gni usubiri. Itakubidi uunganishe na itunes, na ujue email yako na passwrd ya icloud.
 
Hivi iphone ikiwa imejilock i cloud kuna njia gani hapo inaweza kutumika kuifungua?

sent from toyota Allex
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom