Msaada: Installing Win7 kwenye Samsung N100

Msaada: Installing Win7 kwenye Samsung N100

Gurta

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2010
Posts
2,233
Reaction score
537
Wanajamvi,

Nimepata netbook Samsung N100 ikiwa na FreeDOS preinstalled, nikataka kuing'oa ili niweke Win 7. Baada ya kujaribu kwa muda bila mafanikio, nikawa na explore baadhi ya DOS commands na nafikiri kwa bahati mbaya nime-format drive C. Sasa nashindwa kui-install chochote kwani kila nikiiwasha napata ujumbe kwamba natakiwa kuweka 'bootable floppy...'

TATIZO ni kuwa hata external CDROM drive haiwi detected so hata nikiwa na bootable DVD bado haisaidii.

Wakuu kuna namna naweza fanya hapa ili Windows iingie au ndo imekula kwangu? Natanguliza shukrani.
 
Wanajamvi,

Nimepata netbook Samsung N100 ikiwa na FreeDOS preinstalled, nikataka kuing'oa ili niweke Win 7. Baada ya kujaribu kwa muda bila mafanikio, nikawa na explore baadhi ya DOS commands na nafikiri kwa bahati mbaya nime-format drive C. Sasa nashindwa kui-install chochote kwani kila nikiiwasha napata ujumbe kwamba natakiwa kuweka 'bootable floppy...'

TATIZO ni kuwa hata external CDROM drive haiwi detected so hata nikiwa na bootable DVD bado haisaidii.

Wakuu kuna namna naweza fanya hapa ili Windows iingie au ndo imekula kwangu? Natanguliza shukrani.

Ingia kwenye bios, halafu kwenye boot sections weka USB kama first option then chomeka ezternal yako itakubari au tengeneza bootable USB kwenye computer nyingine itakubari lakini baada ya kuweka USB as the first option.
All the best
 
Ingia kwenye bios, halafu kwenye boot sections weka USB kama first option then chomeka ezternal yako itakubari au tengeneza bootable USB kwenye computer nyingine itakubari lakini baada ya kuweka USB as the first option.
All the best

Hiyo nimefanya mkuu, lakini wapi.. Kwenye BIOS kwa kawaida inatakiwa uone jina (type and make nafikiri) la manufacturer wa hiyo external CDROM, si ndio? Hiyo haipo kabisa. Nimejaribu na bootable flash lakini inaigomea kuwa it is not a bootable 'floppy'.
 
Hiyo nimefanya mkuu, lakini wapi.. Kwenye BIOS kwa kawaida inatakiwa uone jina (type and make nafikiri) la manufacturer wa hiyo external CDROM, si ndio? Hiyo haipo kabisa. Nimejaribu na bootable flash lakini inaigomea kuwa it is not a bootable 'floppy'.

Sometimes external cd room ikiwa na cd kwenye bios uwa inasoma kama usb ndiyo maana nilikushauri uweke USB kama first choice. Je wakat watengeneza bootable flash umeitengenezaje mkuu? Isije kuwa umecopy file za windows ukazitupia kwenye flash tu
 
Sometimes external cd room ikiwa na cd kwenye bios uwa inasoma kama usb ndiyo maana nilikushauri uweke USB kama first choice. Je wakat watengeneza bootable flash umeitengenezaje mkuu? Isije kuwa umecopy file za windows ukazitupia kwenye flash tu

Nimetumia ImageWriter ya LinuxMint 13, anyway nimeamua kubadili na kutengeneza ya LinuxMint. Ngoja nijaribu na hii. Thanks for the concern, bru!
 
kwann usi create kwa kutumia hii Windows 7 USB/DVD download tool
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom