Wakuu naombeni msaada jinsi ya kufika katika hii shule ya St.Joseph primary school iliyopo wilaya ya Rombo,mkoa wa kIlimanjaro.Nimejaribu kuiangalia kutoka kwa google map inaonekana ipo karibu na Mkuu post Office and Rombo district Court
sasa nikiwa kwenye bus nitashukia kituo gani maana kutoka main road ni 2km kufika ilipo ila kwa main road hamna jina kutokana na google map
Msaada tafadhali pa kushukia
sasa nikiwa kwenye bus nitashukia kituo gani maana kutoka main road ni 2km kufika ilipo ila kwa main road hamna jina kutokana na google map
Msaada tafadhali pa kushukia